Announcement

Collapse
No announcement yet.

มือใหม่ เพิ่งจะมี SBS0100 ครับ ไม่รู้จะเริ่มต้น Setting ยังไง SoundCard ตัวแรกในชีวิต

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มือใหม่ เพิ่งจะมี SBS0100 ครับ ไม่รู้จะเริ่มต้น Setting ยังไง SoundCard ตัวแรกในชีวิต

ช่วยแนะแนวทางการ Setting หน่อยครับ มือใหม่มาก ๆ

ใช้ลำโพง 2.1 Enzo500

โปรแกรม KMP

และ Foobar

ใช้ Windows XP SP3

ตอนลงผม ลงแค่ driver อย่างเดียว อย่างอื่นไม่ได้ลงเลย

จะต้อง set อะไรบ้างให้เสียงมันดี ๆ

หรือว่าไม่ต้อง set อะไรมันแล้ว ดีฟอล ไปเลย
    Last edited by ez2o2z; 30 Sep 2010, 17:54:07.

kxdriver

Comment

คือไรละครับ kxdriver ที่ว่าเนี่ย

Comment

ผู้รู้มาบอกหน่อยน่ะครับ -*-

Comment

Originally posted by ez2o2z View Post
          ช่วยแนะแนวทางการ Setting หน่อยครับ มือใหม่มาก ๆ

ใช้ลำโพง 2.1 Enzo500

โปรแกรม KMP

และ Foobar
          ก่อนอื่นลองบอกขอมูลเพิ่มหน่อยครับ
          1. ใช้กับ windows xp หรือ 7
          2. setting คือ ลง driver ไ้ด้ หรือยังไม่ได้
          3. ติดตรงไหน เพื่อคนอื่นจะได้เดาแนวทางออกครับ.......

Comment

ใช้ KX driver ต่อช่องสีดำ เสียง สุโค่ย

Comment

Working...
            X