Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำลำโพง 2.1 ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำลำโพง 2.1 ทีครับ

ผมมักจะเน้นพวกฟังเพลง และพวก concert อ่ะครับ ดูหนัง เกมส์ ไม่เน้น งบประมาณ 10000 +-ได้นิดหน่อยอ่ะครับผม

ขอบคุณทุกๆคนครับ ^^

concert เยอะ ใช้ 5.1 ก็ได้ จะเป็น จะเป็นเจ้เกียว ก็ได้นะ แต่เท่าที่เคยฟังตอนที่ร้านขาย เจ้เกียวฟัง ไฟล์ mp3 ไม่ค่อยประทับใจ ไม่รู้เดี๋ยวนี้ยังจะโอไหม แล้วมีอีกทางเป็น microlab H-500 ค่ะ ตัวนี้เสียงดี เป็น5.1ที่เหมาะสำหรับฟังเพลงมาก
    ถ้า2.1 งบนี้ ก็มี Altec mx6021 กับ sony srs-db500 ค่ะ ลองดูนะค่ะ

Comment

ถ้าเป็นรุ่น 2.1 แล้วเน้นพวกฟังเพลง และพวก concert แต่ดูหนัง เกมส์ ไม่เน้น งบประมาณ 10000 +-ได้นิดหน่อย
      อยากแนะนำของ Edifier S330D กับ S530D สองตัวนี้รุ่น2.1 เหมือนกันค่ะ
      และอีกยี่ห้อนึงก็เป็นของMicrolab H200D (2.1)

Comment

Working...
      X