Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบวิธีการใช้ Audigy 2ZS Platinum Pro

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบวิธีการใช้ Audigy 2ZS Platinum Pro

อยากทราบวิธีการใช้ Audigy 2ZS Platinum Pro พอดีซื้อต่อเพือนมา มีแต่ตัวในรูปครับไม่มี sound card จะสามารถทำใช้มันใส้ได้เปล่าครับ จะลองมาทำเป็น DAC ไว้ฟังเพลงครับ ตัวนี้มันไม่มีช่องเสียบไฟภายนอกครับ [/url]

ซื้อต่อมาเท่าไหร่ครับท่าน แอบสน อิๆๆๆๆ
    ส่วนท่ท่านถาม ไม่รู้จ้า รอคนอื่น อิๆๆ

Comment

ท่านใดพอทราบบ้างครับ

Comment

ขายต่อไหมคับ อยากได้ๆ เหอะๆ

Comment

Working...
        X