Announcement

Collapse
No announcement yet.

สุดยอดลำโพง 2.1 ในงบ 5000 คือตัวไหนคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สุดยอดลำโพง 2.1 ในงบ 5000 คือตัวไหนคับ

งบนี้ ใครเบอร์1คับ

การจะเป็นสุดยอดหรือเบอร์1 นั้น ก็ต้องตามแต่หูของคณะกรรมการครับ
    เพราะกรรมการแต่ละคนอาจชอบฟังเพลงต่างแนวทาง ต่างความต้องการ

กรรมการที่ชอบเพลงร้อค ตึ้บๆ เร้าใจ คงไม่อาจเทคะแนนให้ Pro1 เต็มร้อย
    กรรมการที่ติดใจ j-pop k-pop อาจหลงไหล MX5021 ตั้งแต่รอบคัดเลือก
    ส่วนกรรมการที่ชอบผสมผสานนู่น นี่ อาจลงคะแนนให้ XANADU X2 จับคู่ Sonic Array

ผลสุดท้าย ก็คงต้องแล้วแต่กรรมการ ^^

Comment

Originally posted by leolandss View Post
      การจะเป็นสุดยอดหรือเบอร์1 นั้น ก็ต้องตามแต่หูของคณะกรรมการครับ
      เพราะกรรมการแต่ละคนอาจชอบฟังเพลงต่างแนวทาง ต่างความต้องการ

กรรมการที่ชอบเพลงร้อค ตึ้บๆ เร้าใจ คงไม่อาจเทคะแนนให้ Pro1 เต็มร้อย
      กรรมการที่ติดใจ j-pop k-pop อาจหลงไหล MX5021 ตั้งแต่รอบคัดเลือก
      ส่วนกรรมการที่ชอบผสมผสานนู่น นี่ อาจลงคะแนนให้ XANADU X2 จับคู่ Sonic Array

ผลสุดท้าย ก็คงต้องแล้วแต่กรรมการ ^^
      +1จ้า..อิอิ
      เรามาตั้งโพลOCZกันดีป่าว...ว่าเบอร์1 เป็นตัวไหน..อยากรู้เหมือนกัน...อิอิ

เพิ่มเติมนิดนุงน๊า..ตัวMX5021 ม่ะได้นำเข้ามาแย้ว ตอนนี้ก็จะเป็นMX6021แทนจ้า

Comment

Working...
      X