Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามเรื่อง Sound Card หน่อยครับ ก่อนจะสั่งซื้อ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามเรื่อง Sound Card หน่อยครับ ก่อนจะสั่งซื้อ

พอดีผมกำลังจะไปซื้อ Xtreme Music พอดี แต่ว่าของไม่มี HWH อ่ะ เขามีแต่ Titanium
    เลยอยากจะถามว่า Titanium ตัวธรรมดา กับ HD มันต่างกันมากหรือเปล่า ราคาต่างกันเยอะเลย

ขอบคุณครับ

หามือ1 หรือมือ2 อ่ะครับ ถ้ามือ2 Xtreme Music มีขายเยอะแยะเลย ในเวปเรา
    สองพันกว่าๆ ผมเพิ่งสั่งซื้อมา จะไปรับที่ไปรษณี พรุ่งนี้ครับ

Comment

Working...
    X