Announcement

Collapse
No announcement yet.

กำลังหาซาว์ดการ์ดครับ ช่วยแนะนำหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• กำลังหาซาว์ดการ์ดครับ ช่วยแนะนำหน่อย

ประมาณว่า ฟังเพลงดูหนัง 50:50 ครับ งบประมาณ9000

Sound Blaster X-Fi Titanium HD ตัวนี้ใครเคยใช้เคยฟังบ้าง แนะนำด้วยครับ

งบเยอะอย่างนี้หาไม่ยาก
    ผมว่าSound Blaster X-Fi 5.1

Comment

HDAV1.3Deluxe

Comment

x -fi music ที่เหลือ งบไปลงที่ ลำโพง + สายสัญญาณ ดีกว่าไหมครับ
        แล้วแต่ชอบครับ ^^

Comment

ขอเฉพาะ sound card พอครับอื่นๆมีแล้ว

Comment

มีตัว X-fi Prelude ตัวโม สนใจไหมครับ
            หรือ Onkyo PCI-200 ของใหม่ สนใจไหมครับ

Comment

โอ้ววววววว บร๊ะเจ้าาาาาาาาาาาา งบเยอะมากกกกกก แค่ซาวด์การ์ดตัวเดียว น่าอิจฉา
              เป็นผม เอาแค่ X-Fi Music มาโมให้เต็มสูบ คงซัก 5000-6000 (รวมการ์ด)
              เขาว่า เสียงเหนือ Elite Pro ไปอีก น่าลองนะครับ ท่านมีงบเยอะดี ^^

Comment

Working...
              X