Announcement

Collapse
No announcement yet.

ร้านไหนขาย speaker asus cine5 บ้างค่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ร้านไหนขาย speaker asus cine5 บ้างค่ะ

ร้านไหนขาย speaker asus cine5 บ้างค่ะ
    ราคาเท่าไร
    อยากได้เพราะมีพื้นที่น้อย

ราคาน่าจะประมาณ 7900 อ่ะครับ ผมก็พึ่งอ่านรีวิวไปใน FG เหมือนกันนะครับ แต่ร้านขายไม่แน่ใจครับผม

Comment

Originally posted by dreamunice View Post
      ราคาเท่าไร
      อยากได้เพราะมีพื้นที่น้อย
      รบกวนหน่อยน่ะครับ
      หือ ?

Comment

คงเป็น 2in1

Comment

ตกลงจะครับหรือค่ะ เอาซักอย่าง

Comment

Originally posted by 1623 View Post
            ตกลงจะครับหรือค่ะ เอาซักอย่าง

ถ้า 2in1 จริงๆ เข้าห้อง Society ได้แบบไม่ต้องกลัวคุยไม่รู้เรื่อง 55+

Comment

เดี๋ยวหาร้านให้น๊า...ว่าที่ไหนมีมั่ง...หรือว่าสนใจรุ่นอื่น+ยี่ห้อมั้ยค่ะ...
              ถ้าไงPM/โทรมาคุยกันได้น๊า

ขอบคุณค่ะ
              Ann/Siam1

Comment

Working...
              X