Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำซาวด์กาดหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำซาวด์กาดหน่อยครับ

พอดีออนบอร์ดมันลาโลกไปแล้ว เลยว่าจะลองหาแบบ pci มาลองบ้างเห็นเค้าว่าดีกว่าออนบอร์ด งบประมาณ 2000-2500 ครับ ตอนนี้ผมใช้หูฟัง creative fatality mk2 อยู่ครับ
    ขอบคุณล่วงหน้าครับ

SB046A ไปเลยครับมือสองในบอร์ดนี้สอยเลย ซาวน์การ์ดไม่ค่อยพังหรอก

Comment

ใช้งานประเภทไหนอ่าคับ ดูหนัง ฟังเพลง เล่นเกม
      งบแบบนี้ พอมีให้เลือกเยอะอยู่นะ ลอง Audigy 2 ZS
      ไม่น่าเกิน 2000 บาท(มือ2สภาพใหม่) หรือไม่ก็
      X-Fi Xtreme Music ไม่เกิน 2500 บาท(มือ2สภาพใหม่)
      หรือไม่ก็พวก SB0090 ประมาณ 1000 บาท ถูกดี เสียงใช้ได้

Comment

Working...
      X