Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำทีฮะ งบ 3000 ลำโพง 5.1 + Sound Card จะมีไหมหว่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำทีฮะ งบ 3000 ลำโพง 5.1 + Sound Card จะมีไหมหว่า

เรียงตามลำดับการใช้งานนะครับ
    ดูหนัง - ฟังเพลง - เล่นเกมส์

หรือท่านใด อยากจะเสนอแนะอะไรก็ยินดีรับฟังครับ

ชุดประหยัด SB0090แจ็คทอง +Ecan a200 5.1 ไม่เกิน 4000

Comment

Originally posted by tiger X-fi View Post
      ชุดประหยัด SB0090แจ็คทอง +Ecan a200 5.1 ไม่เกิน 4000
      มันซื้อได้่ที่ไหนมั้งครับ

sound card กับ ลำโพงตัวนี้

Comment

0090หาในห้อ Hi-Fi

a200 พันทิพ เซียร์ หรือห้อง Hi-Fi มีdealer 2-3 ราย
        Last edited by mujaarm; 24 Oct 2010, 15:29:44.

Comment

น่าจะต้องเกินงบ ถ้าเล่น 5.1

Comment

Originally posted by tiger X-fi View Post
            อิอิ ชุดประหยัด อีกหน่อยที่ร้านจะจัด set ทุกอย่างเลย

Comment

Originally posted by SomJeed View Post
              อิอิ ชุดประหยัด อีกหน่อยที่ร้านจะจัด set ทุกอย่างเลย
              ขอชุดแฮปปี้มีล+ โค๊กแก้วด้วยครับ...555+

Comment

ขอชุดแฮปปี้มีล+ โค๊กแก้วด้วยครับ...555+
                ลืมเฟรชฟรายไปได้อย่างไร ของอ้วนเลยนะนั่น 555

Comment

ชอบครับ ชุดแฮปปี้มิล แต่ขอราคาพิเศษนะ 55+

Comment

Working...
                  X