Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตามหาBose Com3 sII

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตามหาBose Com3 sII

ไม่ทราบว่าที่ไหนมีขายบ้างครับตอนนี้ หรือใครสนใจปล่อยลองเสนอมาครับ
    ขอบคุณครับ

ดันหน่อย

Comment

ซื้อ-ขาย ต้องไปห้อง Hi-Fi Market ครับไม่ใช่ห้องนี้

http://www.overclockzone.com/forums/...splay.php?f=71

Comment

Originally posted by manzax View Post
        ไม่ทราบว่าที่ไหนมีขายบ้างครับตอนนี้ หรือใครสนใจปล่อยลองเสนอมาครับ
        ขอบคุณครับ
        ผมมีคับ และตั้งใจจะปล่อยไปซื้อ ps3 สภาพ90% up ประกันเหลือประมาณ 3 เดือนคับ ไม่ทราบตั้งใจจะซื้อเท่าใหร่

Comment

ย้ายสำมะโนครัวไปห้อง Hifi ด้วยครับผม ระวังไอดีหาย อิอิ

Comment

ครับขอโทษครับ แต่เจตนาผมแค่ถามว่าหาซื้อได้ที่ไหนบ้างเท่านั้นเองครับเพราะผมถามส่วนมากตอนนี้ของหมดทั้งนั้นเลย เลยพ่วงเลยว่ามีใครสนใจปล่อยไหม ผิดพลาดยังไงก็ขอโทษครับ

Comment

ร้านมั่นคง กับ ร้านปิยะนัส ครับ

Comment

Working...
              X