Announcement

Collapse
No announcement yet.

เสียง Microlab M-820 เสียงดังมั้ย เสียงโดยรวมเป็นยังไงบ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เสียง Microlab M-820 เสียงดังมั้ย เสียงโดยรวมเป็นยังไงบ้าง

เสียง Microlab M-820 เสียงดังมั้ย เสียงโดยรวมเป็นยังไงบ้าง

เห็นเพื่อนบอกว่าเสียงแค่ 45db เอง

จริงหรือป่าวบอกผมทีครับ

รุ่นนี้เสียงดี ครับ ใช้ได้เลยครับ กับราคา 1000 ต้นๆ เคยใช้

Comment

^^^
      ^^^
      ^^^
      อ๊อๆ ขอบคุณมากๆครับ

ว่าแต่เบสเป็นไงบ้างครับ

Comment

Originally posted by kroeksit View Post
        ^^^
        ^^^
        ^^^
        อ๊อๆ ขอบคุณมากๆครับ

ว่าแต่เบสเป็นไงบ้างครับ
        ออกแนวนุ่นไม่แน่น ครับ กลางชัดมาก ครับ

Comment

^^^
          ^^^
          ^^^
          งั้นผมไปลองฟังที่ร้านดูเลยดีกว่า

ไม่แน่ก็เอาตัวอื่น

Comment

เมื่อวานผมไปฟังมาแล้วครับ เบสโหดใช้ได้ แต่ deep เบสไม่ลึกมาก แต่ลำโพงเสียงแหลม กับ ซับ รู้สึกว่าเสียงมันโหวงๆ ยังไงไม่รู้เลยไม่ได้เอาครับ แต่เสียงดีแน่ๆ ครับ

Comment

^^^
              ^^^
              ^^^
              งั้นผมไปลองฟังดูแล้วกันเผื่อแนวผม

ขอบคุณทุกท่านครับ

Comment

45db นี่เสียงมดกระซิบแล้วครับ 55

Comment

Working...
                X