Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีงบ2000แนะนำheadphoneให้ที่ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีงบ2000แนะนำheadphoneให้ที่ครับ

ผมมีงบ2000แนะนำheadphoneให้ทีครับ ผมใช้sound onboardของบอร์ด GA P55-UD6ครับ เอาไว้เล่นเกมดูหนัง ที่ผมอยากได้ก็มียี่ห้อrazer roccat Alienware TactX Headsetราคาประมาณ2500บาทพอไหวมั้ยครับ หรือยี่ห้ออื่นก็ได้ที่เสียงดีๆหน่อย ทนๆและใส่สบายๆไม่ปวดหูเพราะผมเป็นคนหูกางใส่นานๆจะปวดหูครับ ตอนนี้ใช้ของOker super bassมันมีเสียงออกข้างเดียวครับ เลยจะเปลี่ยน ช่วยแนะนำให้ทีครับ ขอบคุณครับ
Working...
X