Announcement

Collapse
No announcement yet.

ศ.ํศญฌณ์๋ฮ. pLASMA SAMSUNG 50" sERIES 4+....ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ศ.ํศญฌณ์๋ฮ. pLASMA SAMSUNG 50" sERIES 4+....ครับ

วันนี้เดินเล่นๆ มี สองร้านเสนอเงวื่อนไขมาว่า series 4 50" 32,000 บาท พร้อทมกับ HT .ตัวที่ center เป็นตัวยาวๆ และ tower เสาตัวเล็กๆ และซับ

กับอีกร้านเสนอ 27,500 บาท ( ทีวีอย่างเดียว) แต่ที่น่าสนใจคือ คนขายบอกว่า ทีวี อ่าน HD จาก Thumd drive - ext.HDD ได้ แต่ต้องไม่เกิน 250 gb แต่ผมสงสัยว่าจะอ่าน MKV, Full rib (10 gb) ได้จริงหรือ .เพราะคงไม่ต้องใช้ HD Player เลบยสิ แต่ไฟล์ที่คนขายเสียบ Thumb Drive ผมเห็นว่าส่วนใหญ่เป็นไฟล์เพลง หรือ ตัวอย่างหนัง Trailer สั่นๆ เลยไม่แน่ใจว่าเล่น NTFS ได้จริงหรือเปล่าครับ..รบกวนด้วยครับ ขอบคุณครับ

ปอลิง... แต่วันนี้ดู SAMSUNG LED900 นี่ได้ใจจริงๆ แถมบางเจี๊ยบเลย
    Last edited by Lekjang; 30 Oct 2010, 23:57:09.

จริงๆ เมื่อก่อนผมค่อนข้างชอบ Plasma มากนะครับ แต่ตอนหลังมานี่ผมใช้แต่ LCD แล้วหน่ะ ตั้งแต่ทาง Toshiba ประกาศยกเลิกสายการผลิตทิ้ง ก็เลยเปลี่ยนใจกลับมาดู LCD หน่ะครับ

Comment

Working...
    X