Announcement

Collapse
No announcement yet.

Optical Switch นี่มีขายในไทยรึเปล่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Optical Switch นี่มีขายในไทยรึเปล่าครับ

หน้าตาก็ประมาณนี้อ่ะครับ

คือผมต้องการจะต่อสาย optical ไปที่เครื่องเสียงของผม แต่ optical in มีแค่พอร์ตเดียวแล้วผมมีเครื่องเล่น 2 เครื่องที่จะต่อด้วยน่ะครับ จะให้เปลี่ยนสายทุกครั้งที่ใช้ก็ลำบากเอาเรื่องอยู่ ผมเคยหาบนเนตดู แล้วจะ switch อย่างนี้น่ะครับ แต่พอไปถามที่ร้าน เค้าก็ไม่รู็จักกัน หรือไม่ก็ไม่มีขายน่ะครับ ผมอยากทราบว่าตัว optical switch ที่ทำหน้าที่อย่างนี้ มีขายที่ไทยรึเปล่าครับ แล้วพอจะทราบมั้ยครับ ว่ามีขายที่ร้านไหน เพราะผมกะจะสั่งซื้อมาแล้ว แต่ขี้เกียจรอแล้วก็ไม่คุ้มกับค่าจัดส่ง เลยถ้าหาซื้อในไทยได้ ก็จะสะดวกกว่าเยอะครับ

ขอบคุณมากๆครับ

ว้าว เพิ่งเคยเห็นนะเนี่ย

Comment

อีกเครื่องก็ต่อ spdiff เอาก็แล้วกันครับ

Comment

น่าทำเองแหะ .....

**ทำไงล่ะ T T

Comment

โอว์ เพิ่งเคยเห็น

Comment

eBay เคยเห็นหน่ะครับ แต่ไม่เคยเห็นขายในบ้านเราหน่ะ

Comment

ไม่ทราบเคยลองถามร้านที่ขายพวก KVM หรือตัวแยกสัญญาณจออะไรประมาณนี้หรือยังครับ

ถ้าที่ IT Mall Fortune ก็ร้านที่อยู่ชั้น 3 ติดกับลานกิจกรรมนะ

Comment

ลองไปดูที่ banana it ครับรู้สึกว่าเคยเห็น

Comment

Working...
                X