Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำ การ์ดเสียง 7.1 และ ลำโพง 7.1 ด้วยครับ ขออย่างดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำ การ์ดเสียง 7.1 และ ลำโพง 7.1 ด้วยครับ ขออย่างดีครับ

ช่วยแนะนำ การ์ดเสียง 7.1 และ ลำโพง 7.1 ด้วยครับ ขออย่างดีครับ
    จะอัพคอมใหม่ รู้เกือบหมดยกเว้นเรื่องเสียงนี่แหละ โง่ 5555

โห จะเอาลำโพง 7.1 o_O รอดูด้วยคน ว่าใครจะแนะนำตัวไหน
    การ์ดดีๆ คง Elite Pro อ่ะครับ พอได้มั้ย

Comment

เอาอย่างดีนี่ยังไงครับ หน้าตาดี หรือเสียงดี หรือทั้งสองอย่างดี หรือราคาดี
      พูดไม่เคลีย เดี๋ยวก็มีคนจัดชุดโหดๆให้หรอกครับ แล้วก็อย่าถามว่าโหดๆนี่เท่าไหร่

Comment

แล้วมันจะตั้งกันยังไงล่ะเนี่ย

Comment

เอิ่ม งบล่ะ แนวล่ะ ใช้ทำไรล่ะ(ดูหนังเล่นเกมอยู่แล้วและ)

Comment

งบไม่อั่นอีกแล้ว เดี๋ยวคนในนี้จัดชุดเป็นแสนนะคับ

Comment

อย่างดี -.- ดีกี่หมื่น หรือกี่แสนหละครับ

Comment

555+

งบไม่อั้น มาเป็นแสน อิอิ

Comment

Working...
                X