Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีงบ 15.000 จัด สเปค ให้หน่อยคับ[เน้นเกมส์]ขอลื่นๆๆๆๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีงบ 15.000 จัด สเปค ให้หน่อยคับ[เน้นเกมส์]ขอลื่นๆๆๆๆ

งบ 15.000 จัดสเปค ให้หน่อยคับ เน้นเกมส์ขอลื่นๆๆๆ
    1.การ์ดจอ
    2.cpu
    3.เมนบอร์ด
    4.ram

เน้นแบบนี้มีเท่าใหร ไส่ไปที่ การดจอกับ แรมครับ
    AMD AM2 ATHORN 3000+ 3000
    MB ASROCK AM2NF6G-VSTA 2480
    ram ROX 512x2 DDR667 4000 (1 G พอเพียงแล้วครับ)
    เหลือ อีก 5500 คงต้องผูกมิตร กับ GF7600GS DDR3 ครับ

ลื่นได้แล้วครับ
    ฝากไว้นะครับ ปรับความระเอียดเกมส์ให้เหมาะกับความสามารถของการ์ดในเครื่องแล้วจะเล่นเกมส์แบบมีความสุขครับ

Comment

เสป็ค wikorn โอเคเลยครับ

Comment

จัดได้แจ่มจิงๆๆเลยครับ นับถือครับ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
          เน้นแบบนี้มีเท่าใหร ไส่ไปที่ การดจอกับ แรมครับ
          AMD AM2 ATHORN 3000+ 3000
          MB ASROCK AM2NF6G-VSTA 2480
          ram ROX 512x2 DDR667 4000 (1 G พอเพียงแล้วครับ)
          เหลือ อีก 5500 คงต้องผูกมิตร กับ GF7600GS DDR3 ครับ

ลื่นได้แล้วครับ
          ฝากไว้นะครับ ปรับความระเอียดเกมส์ให้เหมาะกับความสามารถของการ์ดในเครื่องแล้วจะเล่นเกมส์แบบมีความสุขครับ
          ถ้าสมมุติผมเปลี่ยน เป็น 7300GTเล่นเกมที่ไม่เปิด เอฟเฟคมากๆจะโอเคมั้ยครับ
          Edit เพิ่มล่ะกันนะครับ ถ้าเทียบกับ 9550(DDR1) อันเก่าของผมนี่ถ้าเปลี่ยนไปใช้ 7300GT นี่จะเห็นถึงความแตกต่างเลยมั้ยครับ
          Last edited by -PeuN-; 21 Sep 2006, 20:54:01.

Comment

ก็น่าจะพอได้ครับผมใช้อยู่ เล่นสบายครับ

Comment

7300GT ต้อง DDR3 นะ

Comment

สเปคดีมากๆเลยคับ

Comment

ผมเห็นด้วย

Comment

ไปขุดมาจากโลกไหนนิ -*-

Comment

อืม เข้ามา งง เลย 555

Comment

555+

Comment

บ้าจิงๆ เจอ 7600 ของท่าน......55555......กาแฟกระจายเรย....

ขุดมาทำมาย.......

Comment

Originally posted by -PeuN- View Post
                            ถ้าสมมุติผมเปลี่ยน เป็น 7300GTเล่นเกมที่ไม่เปิด เอฟเฟคมากๆจะโอเคมั้ยครับ
                            Edit เพิ่มล่ะกันนะครับ ถ้าเทียบกับ 9550(DDR1) อันเก่าของผมนี่ถ้าเปลี่ยนไปใช้ 7300GT นี่จะเห็นถึงความแตกต่างเลยมั้ยครับ
                            ผมมี 7300LE โละทิ้งไปแล้ว เสียดายจัง

Comment

ถึงกับอึ้งเช่นกันครับ ราคาโหดมากสมัยก่อน

Comment

Working...
                              X