Announcement

Collapse
No announcement yet.

Specคอม ราคาต่างๆ ตามการใช้งาน(สำหรับผู้ต้องการประกอบเครื่องใหม่ อ่านก่อนโพสนะ)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอบคุณมากครับ จขกท.ใจดีมาก

Comment

• Originally posted by folkrui View Post
      ขอบคุณมากครับ จขกท.ใจดีมาก
      ยินดีครับผม สงสัยอะไรถามได้เลยนะครับ

Comment

• คาดว่าอีก3-5วันจะครบ4แสนวิว

Comment

• ฝากช่วยดันด้วยนะครับร้านพี่ชาย คลิ๊ก

Comment

• รบกวนช่วยจัดชุด HTPC ให้ผมหน่อยสิครับ กะจะเอาไว้ดู หนัง 3D นะครับ
            งบสัก 1K (ไม่รวมจอ) พอได้หรือเปล่าครับ

ขอบคุณมากครับ

Comment

• Originally posted by sperrr View Post
              คาดว่าอีก3-5วันจะครบ4แสนวิว
              ขอบคุณครับ ถ้าได้ถึงจริงๆ ก็เยอะเลยนะครับเนี่ย ดีใจๆ

Originally posted by slipknot66 View Post
              ฝากช่วยดันด้วยนะครับร้านพี่ชาย คลิ๊ก
              ดันให้แล้วนะคร้าบ^^

Originally posted by NeoSmith View Post
              รบกวนช่วยจัดชุด HTPC ให้ผมหน่อยสิครับ กะจะเอาไว้ดู หนัง 3D นะครับ
              งบสัก 1K (ไม่รวมจอ) พอได้หรือเปล่าครับ

ขอบคุณมากครับ
              1k ไม่ไหวจริงๆครับผม ต้องสัก 10k ครับ
              ถ้า10k ชุดที่แนะนำ ชุดนี้เลยครับ
              A6-3500 = 2500
              ECS A75F-M2 = 1900
              KingstonHyperX 2gb*2 = 1000
              GviewCola = 1200
              DvD24x LG = 600
              WDBlue500gb=2500
              รวม 9700 บาท
              ตามนี้เลยครับผม แรงคุ้มประหยัดดูหนักไม่มีกระตุกเลยครับ

Comment

• ถามอีกเรื่องครับถ้าผมเอาคอมไปประกอบ แล้วหิ้ว CPU ตัวเก่าไปให้เค้า transfer ข้อมูลนี่ไม่แปลกใช่มั้ยครับ

Comment

• ภูเก็ตร้อนมาก(อิอิ)ใช้แทนลำปางหนาวมาก555+เจตนามาดันและเก็บข้อมูล

Comment

• ดัน !!

Comment

• Originally posted by folkrui View Post
                      ถามอีกเรื่องครับถ้าผมเอาคอมไปประกอบ แล้วหิ้ว CPU ตัวเก่าไปให้เค้า transfer ข้อมูลนี่ไม่แปลกใช่มั้ยครับ
                      เอ หมายถึงหิ้วเคสตัวเก่าไปใช่มั้ยครับ? ได้ครับผม เขาไม่ว่าแน่นอนครับผม

Originally posted by abeachboy View Post
                      ภูเก็ตร้อนมาก(อิอิ)ใช้แทนลำปางหนาวมาก555+เจตนามาดันและเก็บข้อมูล
                      อิอิ ขอบคุณที่ช่วยดันครับผม ตอนนี้อากาศกำลังดีเลย

Originally posted by sperrr View Post
                      ดัน !!
                      ขอบคุณครับ

Comment

• 65

Comment

• ดัน ฉึก

Comment

• up

Comment

• ขอความเห็นเผื่ออัพเกรดในอนาคตหน่อยครับ ไปประกอบมาแล้ว ในงบ 19k
                              FX-4100 3720
                              M/B 938 ASROCK 880GM-LE FX 2060
                              KINGSTON HYPER-X 4/1600 900
                              HD 500GB WESTERN BLUE 2490
                              HIS 6670 ICE Q 1GB 2990
                              COOLER MASTER ELITE 310 1180
                              20" LED PHILIPS 3090
                              PSU COOLER MASTER EXTREME 500W 1590
                              DVD-RW LITE-ON 540
                              เ้ม้าส์ คีย์บอร์ด 390
                              รวม 18950 ราคาร้าน JIB

ช่วยแนะนำด้วยนะครับ

Comment

• Originally posted by mrggns View Post
                                65
                                ขอบคุณครับ

Originally posted by auramashi View Post
                                ดัน ฉึก
                                ขอบคุณครับ

Originally posted by BossZone View Post
                                ขอความเห็นเผื่ออัพเกรดในอนาคตหน่อยครับ ไปประกอบมาแล้ว ในงบ 19k
                                FX-4100 3720
                                M/B 938 ASROCK 880GM-LE FX 2060
                                KINGSTON HYPER-X 4/1600 900
                                HD 500GB WESTERN BLUE 2490
                                HIS 6670 ICE Q 1GB 2990
                                COOLER MASTER ELITE 310 1180
                                20" LED PHILIPS 3090
                                PSU COOLER MASTER EXTREME 500W 1590
                                DVD-RW LITE-ON 540
                                เ้ม้าส์ คีย์บอร์ด 390
                                รวม 18950 ราคาร้าน JIB

ช่วยแนะนำด้วยนะครับ

แจ่มแล้วครับผม ถือว่าคุ้มค่าครับ ถ้าไม่หวังUSB3 SATA3 ครับผม
                                Last edited by runshana; 6 Apr 2012, 21:32:11.

Comment

Working...
                                X