Announcement

Collapse
No announcement yet.

Specคอม ราคาต่างๆ ตามการใช้งาน(สำหรับผู้ต้องการประกอบเครื่องใหม่ อ่านก่อนโพสนะ)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by pot_simple View Post
    แหะแหะ เท่านี้พี่รันก็ช่วยผมได้เยอะแล้วล่ะครับ
    ช่วยแนะแนวทางทดสอบ จนรู้ว่าปัญหาเกิดจากไหน
    เหลือแต่ทางแก้ครับ อิอิ

สงสัยผมต้องศึกษาวิธีลงวินโด้วใหม่บ้างแล้วล่ะครับ
    อยากลงเองเป็นบ้างครับ คันมือมาก อิอิ
    เท่าที่ search ดูวิธีการลง ก็น่าจะพอไหว(รึเปล่า)

พี่รัน และเพื่อนๆสมาชิกพอจะมีแหล่งโหลด win7 ultimate
    ที่เชื่อถือได้บ้างไหมครับ
    หน้าจอของพี่ยังไม่หายงอแงอีกหรอครับ อย่างงี้ต้องเปลี่ยน อิอิ แหล่งโหลดลองไปดูเว็บตัวตลกสิครับ เหนมีแวปๆ อิอิ ลงวินโดวง่ายมากครับ ง่ายกว่าประกอบคอมอีก อิอิ
    Last edited by Clandianz; 24 May 2012, 01:26:21.

Comment

• ดานๆ

Comment

• ดันๆ

Comment

• ดันๆ

Comment

• Originally posted by mrggns View Post
            up
            ขอบคุณครับ

Originally posted by sperrr View Post
            ขอบคุณท่านมากครับ

Originally posted by pot_simple View Post
            แหะแหะ เท่านี้พี่รันก็ช่วยผมได้เยอะแล้วล่ะครับ
            ช่วยแนะแนวทางทดสอบ จนรู้ว่าปัญหาเกิดจากไหน
            เหลือแต่ทางแก้ครับ อิอิ

สงสัยผมต้องศึกษาวิธีลงวินโด้วใหม่บ้างแล้วล่ะครับ
            อยากลงเองเป็นบ้างครับ คันมือมาก อิอิ
            เท่าที่ search ดูวิธีการลง ก็น่าจะพอไหว(รึเปล่า)

พี่รัน และเพื่อนๆสมาชิกพอจะมีแหล่งโหลด win7 ultimate
            ที่เชื่อถือได้บ้างไหมครับ
            ครับผมดีใจครับ
            ส่วนแหล่งโหลด ก็ เวปบิททั่วไป หรือจะ ตัวตลกเกมส์ ตามที่ท่านClandianz บอกก็ได้ครับ
            เชื่อถือได้

Originally posted by Thaweekiat_c View Post
            แวะเข้ามาเยี่ยมเยียนครับ คุณrunshana
            สวัสดีครับผม เป็นอย่างไรบ้างครับท่าน^^ สบายดีไหม

Originally posted by mrggns View Post
            up
            ขอบคุณครับ

Originally posted by Clandianz View Post
            หน้าจอของพี่ยังไม่หายงอแงอีกหรอครับ อย่างงี้ต้องเปลี่ยน อิอิ แหล่งโหลดลองไปดูเว็บตัวตลกสิครับ เหนมีแวปๆ อิอิ ลงวินโดวง่ายมากครับ ง่ายกว่าประกอบคอมอีก อิอิ
            ขอบคุณท่านมากๆครับผม ที่ช่วยตอบ

Originally posted by Clandianz View Post
            ดานๆ
            ขอบคูนค้าบ

ดันๆ
            ขอบคุณครับ

Comment

• up

Comment

• up

Comment

• up

Comment

• UP UP UP ไว้บนสุด

Comment

• กันๆครับช่วงนี้ติดเกมส์ไม่ค่อยได้เข้ามาเลย ><

Comment

• up

Comment

• ขออนุญาตลบครับ โพสผิดห้อง
                          Last edited by TAe.kim.ji; 24 May 2012, 22:14:52.

Comment

• ถามท่าน runshana หน่อยนะครับ ทำ SLI ของค่ายnvidia Quadro กับ GEFORCE GTX ได้ไหมครับแล้วมันจะเป็นยังไงครับ ด้าน Games กับ WORKSTATIONS อยากทราบนะครับชอบสงสัยนะครับ ก็ตอนนี้พึ่งจะหายหวัดนะครับ แล้วคุณ runshana สุขภาพเป็นยังไงบ้างครับ

Comment

• Originally posted by Clandianz View Post
                              เดี๋ยวจะลองลงวินโด้วเองดูครับ เผื่อหาย อิอิ
                              ถ้าไม่หายก็คงใช้ไปก่อน รออัพเป็น A10 ทีเดียวเลยครับผม
                              รู้สึกว่าใจจะรัก APU ขึ้นทุกวัน

Comment

• up

Comment

Working...
                                X