Announcement

Collapse
No announcement yet.

X-FI Music ลง Drivers ไม่ได้ครับ ช่วยที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• X-FI Music ลง Drivers ไม่ได้ครับ ช่วยที

X-FI Music ลง drivers ของท่าน UnderoatZ แล้วมันขึ้นแบบนี้อะครับ ช่วยที

ลบไดร์เวอร์เก่าออกไม่หมด ทำให้ลงไดร์เวอร์ตัวใหม่ไม่ได้

ผมก็ลบไดร์เวอร์เก่าให้หมดจดไม่ได้ครับ.........ที่ทำประจำคือ format HD แล้วลง window.ใหม่ต่อจากนั้นลง driver Pack 2 ได้ครับ

Comment

ดัน ทำตามคุณ mujaarn เลยครับ

Comment

ลงวินโดวส์ใหม่เลย กำ

Comment

ใช้โปรแกรม Driver Sweeper ดีกว่าครับ หมดจดเลย ครับ แล้วติ๊กตามภาพนะครับ
          Attached Files

Comment

Working...
          X