Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำหูฟัง (in ear) ให้ทีครับงบ 2 พัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำหูฟัง (in ear) ให้ทีครับงบ 2 พัน

งบ2พัน + ได้ไม่เกิน 500 ขอเป็นแบบ In-ear canals นะครับ
    แนะนำหูฟัง ฟังเพลง แจ่มๆซักตัวครับฟังเพลง หลายแนวครับ
    พวก Linkin park กับเพลงร๊อคบ้าง อินดี้บ้างไทยครับ
    ผมไม่ค่อยมีความรู้เรื่องพวกนี้อะครับ
    แต่ลองไปฟังของเพื่อนเสียงกลองแจ่มมากเลย อยากได้แนวนี้
    รึแบบครบเครื่องก็เยี่ยมเลยครับ
    ขอบคุณครับ
    Last edited by Deliveryz; 18 Nov 2010, 21:18:02.
Working...
X