Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากได้ลำโพง 2.1 ราคา 1000 +- 200 ครับ แนะนำด้วยคราบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากได้ลำโพง 2.1 ราคา 1000 +- 200 ครับ แนะนำด้วยคราบ

ตามนั่นครับ

ตอนนี้ที่ดูก็มี

GXL GL-333 (GXL ไม่รู้ใครผลิตไม่มีข้อมูลแต่ที่รู้ 3500W) น่าใช้ปล่าวครับตัวนี้
    Microlab M820 M880 M200 แล้วสามตัวนี้หละครับ

หรือว่ามีตัวไหนแนะนำอีกครับ

ขอบคุนคราบบบบบ

M880 ไปเลยครับ

ปล. ผมแนะนำว่าลองไปฟังดูครับชอบเสียงตัวไหนเอาตัวนั้นเลย

ตอนแรกผมก็จะเอา M820 ไปๆมาๆ จะเอา M880 สรุปได้ Enzo 500 มา

เนื่องจากเก็นเงินจนเพลินงบเลยเกินมา 500

Comment

มาด้อมๆมองๆ งบน้อยเหมือนกันเพราะเพิ่งจัด SB0090 มา งบลำโพงเลยเหลือนิดเดียว

ลำโพงเลยว่าจะจัดตัว Enzo 400

Comment

M880 ตัว sat ลำโพงเล็กตัวบนมีคนว่าทำหลอกไว้นะครับ จิงหรือป่าว

Comment

Originally posted by secure4th View Post
          M880 ตัว sat ลำโพงเล็กตัวบนมีคนว่าทำหลอกไว้นะครับ จิงหรือป่าว
          ต้องมีคนลองแงะออกมาดูก่อนนาถึงจะรู้

Comment

แถม Eacan E-510 อีกตัวตู้ไม้ ราคาพันต้นๆ

Comment

microlab x1 เบสออกแข็งๆหน่อย
              แต่ปุ่มลูกบิดแข็งแรง แม่นยำ

Comment

M880 ใช้อยู่อะ ลำโพงตัวเล็ก(ดอกบน)ไม่มีเสียง สงสัยทำมาเพื่อความเท่ ตอนนี้ปุ่มปรับ Volume มีปัญหา คือ เวลาหมุ่น เสียงจะขาดๆหายๆ ลำโพงดังข้างเดียว ต้องหมุนจนให้มันเจอจุดที่ลำโพงดัง2ข้าง เพิ่งซื้อ
                มาประมาณ 5 เดือน -..- เซงเป็ด

Comment

creative ps2000 แล้วแต่ชอบแนวเสียงนะ

Comment

creative A300 A220 ก็ใช้ได้แลัวครับ
                    เสียงดีแน่นอน ได้ การด์เสียง creative ด้วยก็เยี่ยมเลยครับ
                    เรื่อง ให้กำลังวัตต์มากกว่ากับให้เสียงดีกว่า มันวัดกันไม่ค่อยได้นะครับ
                    ยังไงลองตัดสินใจตามงบประมาณแล้วกันนะครับ

Comment

เอาโปรโมชั่น creative SBS Axxx มาให้ดู
                      http://www.hwhinter.com/shownews.php?n_no=369

รุ่นsbs เสียงเบสไม่มีเนื้อเท่าไหร่เสียงออกพล่าๆ แต่satt ใสดี ฟังรวมๆก็ok

Comment

เอา enzo 500 เลยคับ
                        ร้าน sp คับ 1490 บาท
                        ตอนแรกได้ 400 มาแล้วเสียงเบาไปนิด จัด 500 ไปเลยคุ้มกว่า
                        ใช้sb0090 อยู่แหล่มๆๆ ขนาดลงไดร์เวอร์มากะตัวน่ะเนี่ยเดี๋ยวหาไดร์เวอร์ก่อนอิอิ
                        Last edited by toe123; 2 Dec 2010, 15:55:41.

Comment

Originally posted by kungxxx View Post
                          แถม Eacan E-510 อีกตัวตู้ไม้ ราคาพันต้นๆ
                          ตอนนี้เหลือ 990 เองครับ

Comment

Working...
                          X