Announcement

Collapse
No announcement yet.

+++++แนะนำหูฟัง in ear ราคา 1000 - 2500 บาทหน่อยคับ+++++

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• +++++แนะนำหูฟัง in ear ราคา 1000 - 2500 บาทหน่อยคับ+++++

ขอเบสหนักๆหน่อยคับ

ไม่เกี่ยงยี่ห้อ

ขอบคุฯครับ

ไปมั่นคง

Comment

OPPO PK 2.5,V-MODA VIBE II,ASAKI EX088,NUFORCE NE6 ETC.

Comment

Originally posted by TroRuwA View Post
        ไปมั่นคง
        ตามนี้เลย บอกงบ ไป แล้วลองฟังโลด^^

Comment

AKG 324P ใช้อยู่ เบสหนัก รายละเอียดดี
          แต่ก็อย่างว่าแหละครับ ไปมั่นคงลองฟังดูเองจะดีกว่า หูแต่ละคนชอบไม่เหมือนกัน

Comment

Originally posted by TroRuwA View Post
            ไปมั่นคง
            Originally posted by Sumomo View Post
            ตามนี้เลย บอกงบ ไป แล้วลองฟังโลด^^
            Originally posted by neromimz View Post
            AKG 324P ใช้อยู่ เบสหนัก รายละเอียดดี
            แต่ก็อย่างว่าแหละครับ ไปมั่นคงลองฟังดูเองจะดีกว่า หูแต่ละคนชอบไม่เหมือนกัน
            อะไรคือมั่นคงหรือคับ (ไม่ได้กวนนะคับผมไม่รู้จิงๆ ><)

ให้ผมเอามันเปนร้านใช่รึป่าวคับ

แล้วมีแถวๆ เซียร์ รังสิต - ฟิวเจอร์พาร์ค รังสิต มั้ยครับ

ขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by Venom_I7 View Post
              อะไรคือมั่นคงหรือคับ (ไม่ได้กวนนะคับผมไม่รู้จิงๆ ><)

ให้ผมเอามันเปนร้านใช่รึป่าวคับ

แล้วมีแถวๆ เซียร์ รังสิต - ฟิวเจอร์พาร์ค รังสิต มั้ยครับ

ขอบคุณครับ
              Munkonggadget.com

มีสาขาพันทิพย์ประตูน้ำ
              พันทิพย์งามวงศ์วาน
              Siam Digital Gateway
              Paradise Park

ตามนั้นครับ
              Last edited by TroRuwA; 8 Dec 2010, 22:28:53.

Comment

อ่อ ขอบคุณครับ

สงสัยคงต้องไป งามวงศฺ์วาน แล้วหล่ะ...อิอิ

Comment

Working...
                X