Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามเกี่ยวกับลำโพงใหม่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามเกี่ยวกับลำโพงใหม่

ลำโพงใหม่เวลาแรกๆ มันจะมีเสียง ผืบๆไหมอะครับ
    (เสียงแทรกเหมือนเพลงกระตุก - -*) หรือว่าเป็นที่ลำโพงมีปัญหา
    อ๋อแล้วก็ สายลำโพง มันมีเส้นนึง ดำ อีกเส้นนึง ดำลายขาว
    ต้องเอาเส้นแบบไหนต่อเข้า ขั๋ว +/- อะครับ

ปล.ใช้ลำโพง Enzo 600 [v2]

เปิดใช้งานไปเรื่อยๆ สักวันนึงก็หายแล้วครับ

Comment

ผมว่ามันไม่ดังนะ ของผมก็ไม่เคยมีอะไรที่ดังผิดปกติตั้งแต่วันแรก

Comment

ปกติ ผมว่ามันต้องไม่ได้พับๆ น่ะ เคยเป็นเหมือนกันนานๆ ที่ เดี๊ยวนี้ไม่เป็นแล้ว

----------------

เส้นดำ ต่อ -
        เส้นดำ คาดขาว ต่อ +

Comment

แล้วจะลองใช้ดูก่อนงับ Thx อุงิ

Comment

Working...
          X