Announcement

Collapse
No announcement yet.

soundmax

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• soundmax

ปิดกระทู้คับ!@#$%

ได้ตั้งเองดังดีกว่า Sb0100 เเละอะ เล่านsub wood ครางเลยงะ

สวัสดีคับผม

รบกวนช่วยตั้งค่าของ soundmax ให้หน่อยสิคับ

ตอนนี้ฟังเเบบไม่ได้ตัง eq คับผมเสียงออกไม่น่าฟังเลยคับ

รบกวนหน่อยนะคับหากได้ทำ ss มาให้ดูก็ขอบคุณมากเลยนะคับ

ผมก็มี sb0100 เเต่ผมลงวินโดร์ 7 เลยไม่มีไดร์เวอร์คับ

ตอนนี้ใช้ kx ไดร์เวอร์คับ พอเปิดไปสักพักเสียงเเตกคับ ประทุเลยคับ

ที่เปิดก็เสียงก็เเน่นดีนะคับเบสเเน่นมาก

มันติดอยู่ที่ ประทุ นี้เเหละคับ สงสารลำโพง

เลยตัดปัญหามาใช้ soundmax เเทน

รบกวนด้วยนะคับ

อีกเรื่องหนึ่ง อยากได้soundการ์ด 7.1 คับ วิน7 ตัวใหนเสียงขันเทพมั้งคับ Asus หรือ Creative ก็ได้คับ
    สนใจ Creative 2ZS 7.1คับ

มีเเรงกว่านี้ใหนคับ

ฝาก
    http://www.overclockzone.com/forums/...8#post25092638
    Last edited by Golf160; 25 Dec 2010, 19:05:05.

fyo

Comment

Working...
    X