Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำ Soundcard งบ 1,500 ให้ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำ Soundcard งบ 1,500 ให้ทีครับ

แนะนำ Soundcard งบ 1,500 บาท ให้ทีครับ

จะไปซื้อวันเสาร์นี้แล้ว

ขอบคุณครับ

2z คับ ใช้กับลำโพงตัวไหน

Comment

เพิ่มอีก400 ได้ Asus xonar ds ครับ ถอด dts ได้ครับ

Comment

ใช้ทำอะไรครับ ดูหนัง ฟังเพลง เล่นเกมส์ ฯลฯ

Comment

Originally posted by surasakp View Post
          เพิ่มอีก400 ได้ Asus xonar ds ครับ ถอด dts ได้ครับ
          ร้านไหนยังมีขาย Asus xonar ds, dx, d1
          เห็นมีแต่ราคาแต่ไม่มีของ

Comment

ใช้กับ Enzo 500 ครับ

เน้นฟังเพลง 80 ดูหนัง 20

Comment

Originally posted by toe123 View Post
              2z คับ ใช้กับลำโพงตัวไหน
              2zs ราคามือ 1 เท่าไร่ครับ

Comment

Originally posted by coffee'X View Post
                ร้านไหนยังมีขาย Asus xonar ds, dx, d1
                เห็นมีแต่ราคาแต่ไม่มีของ
                +1 ใครรู้บอกที่asus รุ่นล่างร้านไหนมีขาย เดินวนพันมพิย์มารอบแหล่ะหาไม่เจอ

Comment

Originally posted by kroeksit View Post
                  2zs ราคามือ 1 เท่าไร่ครับ
                  2zs ไม่มีมือ 1 ครับ

Comment

หารับเอาใน hifi คับ ราคาประมาณ 1500 - 1800

Comment

มีแต่มือ 2 หรอครับ

Comment

คับมือ 1 ตอนนี้มันไม่เก๋าเท่ามือ 2 ในอดีตคับ

Comment

งั้นไม่เป็นไรครับ พอดีอยากได้มือ 1

ขอบคุณทุกท่านมากนะครับ

Comment

มือสองก็ดีนะ ไม่ใช้ไม่ดี แถมเบรินแล้วอีก Asus xonar ds ก็หน้าสน เดียวจะสอยมาลองบาง

Comment

Originally posted by rungrod View Post
                              มือสองก็ดีนะ ไม่ใช้ไม่ดี แถมเบรินแล้วอีก Asus xonar ds ก็หน้าสน เดียวจะสอยมาลองบาง
                              ตัวนี้ราคาเท่าไร่หรอครับ มือ 2 อะครับ แล้วมือ 1 ยังมีอยู่หรือป่าว ราคาเท่าไร่ครับ

หาซื้อได้ที่ไหนครับ

Comment

Working...
                              X