Announcement

Collapse
No announcement yet.

Happy New Year 2011

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Happy New Year 2011

สวัสดีปีใหม่กับทุกท่านด้วยนะครับ
    เล่นมาก็ได้ระยะนึงปีใหม่ทั้งทีจะ PM ไป HNY หลายๆคนก็เกรงใจกัน
    ตั้งกระทู้โต้งๆเลยดีกว่าครับ จะได้ถือโกาส HNY ทุกๆคนไปในตัว
    และใครอยากจะอวยพรอะไรใครก็เชิญในนี้ได้เลย
    หรือมีเพลงอะไรจะแนะนำก็ลงกันได้เลยครับ

ในปี 2011 นี้ก็ขอให้ทุกๆท่านมีความสุขมากๆ และอย่าลืมดูแลสุขภาพรวมทั้งใช้ชีวิตอย่างมีสติ
    และขอให้เวบนี้อยู่กับเราไปนานๆนะครับ

Happy New Year 2011 ครับ ^^

สวัสดีปีใหม่ท่าน TroRuwA และทุกๆท่านในเวป OCZ ครับ

ขอให้ทุกๆท่าน มีความสุขสมหวังในสิ่งที่ต้องการ สุขภาพแข็งแรง
    เดินทางไปที่ไหนๆก็ขอให้ปลอดภัย เงินทองมีใช้ได้คล่องมือ
    หน้าที่การงานเจริญก้าวหน้า จิตใจแจ่มใสเบิกบาน สุขสำราญตลอดไปครับ ^ ^

Comment

Originally posted by TroRuwA View Post
      สวัสดีปีใหม่กับทุกท่านด้วยนะครับ
      เล่นมาก็ได้ระยะนึงปีใหม่ทั้งทีจะ PM ไป HNY หลายๆคนก็เกรงใจกัน
      ตั้งกระทู้โต้งๆเลยดีกว่าครับ จะได้ถือโกาส HNY ทุกๆคนไปในตัว
      และใครอยากจะอวยพรอะไรใครก็เชิญในนี้ได้เลย
      หรือมีเพลงอะไรจะแนะนำก็ลงกันได้เลยครับ

ในปี 2011 นี้ก็ขอให้ทุกๆท่านมีความสุขมากๆ และอย่าลืมดูแลสุขภาพรวมทั้งใช้ชีวิตอย่างมีสติ
      และขอให้เวบนี้อยู่กับเราไปนานๆนะครับ

Happy New Year 2011 ครับ ^^
      Originally posted by NaiZZ View Post
      สวัสดีปีใหม่ท่าน TroRuwA และทุกๆท่านในเวป OCZ ครับ

ขอให้ทุกๆท่าน มีความสุขสมหวังในสิ่งที่ต้องการ สุขภาพแข็งแรง
      เดินทางไปที่ไหนๆก็ขอให้ปลอดภัย เงินทองมีใช้ได้คล่องมือ
      หน้าที่การงานเจริญก้าวหน้า จิตใจแจ่มใสเบิกบาน สุขสำราญตลอดไปครับ ^ ^
      (นิสัยขี้เกียจเหมือนเดิม)

Comment

Originally posted by tiger X-fi View Post
        (นิสัยขี้เกียจเหมือนเดิม)
        ใครขี้เกียจฮะ อ่านแล้ว งง

Comment

Happy New Year 2011 ครับ

Comment

Happy New Year
            ขอให้ทุกท่านคิดสิ่งใด ให้ได้สิ่งนั้น(ดูตังในกระเป๋าด้วยนะครับ-*-)

Comment

Originally posted by TroRuwA View Post
              ใครขี้เกียจฮะ อ่านแล้ว งง
              ผมขี้เกียจพิมม์ +เอาง่ายดี....555+

Comment

สวัสดีปีใหม่ ขอให้สุขภาพดีทุกๆท่าน.

Comment

happy new year

Comment

Originally posted by tiger X-fi View Post
                    ผมขี้เกียจพิมม์ +เอาง่ายดี....555+

Happy New Yearครับ ทุกท่าน

Comment

Happy New Year ครับ ขอให้ทุกท่านมีความสุขกับปีใหม่ด้วย ให้เจออะไรดีๆในปีใหม่

Comment

สุข ล่้ำล้นชนม์เกษมเปรมปีใหม่
                        สุข สดใสประเสริฐยิ่งเป็นมิ่งขวัญ
                        สุข กายามาประทับชั่วกัปกัลป์
                        สุข นิรันดร์มั่นสถิตกิจเจริญ
                        อายุ วัณโณ สุขัง พะลัง
                        สวัสดีปีใหม่ 2554 ครับผม

Comment

Originally posted by megatron19 View Post
                          สุข ล่้ำล้นชนม์เกษมเปรมปีใหม่
                          สุข สดใสประเสริฐยิ่งเป็นมิ่งขวัญ
                          สุข กายามาประทับชั่วกัปกัลป์
                          สุข นิรันดร์มั่นสถิตกิจเจริญ
                          อายุ วัณโณ สุขัง พะลัง
                          สวัสดีปีใหม่ 2554 ครับผม
                          สาธุ

สวัสดีปีใหม่ด้วยคนครับ

Comment

happy new mea เอ๊ยย.. happy new year ครับผม

Comment

สวัสดีปีใหม่ ( ที่จะเก่าในไม่ช้า )

ใครเล่น Hifi แล้วกำลังหลงทางอยู่ก็ขออวยพรให้เจอแนวที่ไช่ใวๆ

ส่วนใครที่ทนฟังลำโพงปุโรทั่งตลอดทั้งปี ก็ขอให้ความตระหนี่ในตัวเองลดลง รู้จักให้รางวัลกับชีวิตมากกว่านี้

ใครที่กำลังทำของขาย ก็ขอให้ึนึกเรื่องสำคัญที่ตัวเองลืมไปแล้วใวๆ ( ผมสังเกตุว่าลืมกันเยอะ )

อย่าจมปลักกับอดีต อย่าฝากทุกสิ่งใว้กับอนาคต แต่จงยืนหยัดให้มั่นคงในปัจจุบัน และไม่กลัวที่จะเดินไปข้างหน้า

ทุกท่านเทิญ

Comment

Working...
                              X