Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากได้ลำโพงใหม่ช่วยแนะนำหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากได้ลำโพงใหม่ช่วยแนะนำหน่อยครับ

คือตั้งงบไว้1000กว่าบาท อยากได้ลำโพงเสียงดีๆหน่อย เบสตึ้บๆหน่อยครับ ใช้ดูหนัง เล่นเกม ฟังเพลงครับ แล้วผมสะดวกที่ IT CITY ฟอร์จูน ไม่ก็ Pantip บางกะปิ แต่ถ้าให้ดีอยากได้ที่แรกมากกว่าครับ

งบกับสเปคช่างเป็นอะไรที่สวนทางกันจริงๆ - -

Comment

ราคานี้ ต้องฟาด ซากกกกกก แล้วหละคร้าบ { SAAG 820 Watt}

Comment

Originally posted by Tan* View Post
        คือตั้งงบไว้1000กว่าบาท อยากได้ลำโพงเสียงดีๆหน่อย เบสตึ้บๆหน่อยครับ ใช้ดูหนัง เล่นเกม ฟังเพลงครับ แล้วผมสะดวกที่ IT CITY ฟอร์จูน ไม่ก็ Pantip บางกะปิ แต่ถ้าให้ดีอยากได้ที่แรกมากกว่าครับ
        งบอันน้อยนิด
        Eacan E-510 ราคา 1 พันนิดๆ

Comment

พอดีผมแอบสนใจ ENZO 500 ด้วยอะครับ เห็นว่าพันกลางๆ เสียงเป็นไงบ้างครับ

Comment

ดันๆๆ

Comment

ดันปายยย

Comment

Working...
              X