Announcement

Collapse
No announcement yet.

Edifier R600 USB เสียงตัวนี้เป็นยังไงบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Edifier R600 USB เสียงตัวนี้เป็นยังไงบ้างครับ

Edifier R600 USB เสียงตัวนี้เป็นยังไงบ้างครับ ว่าจะเอามาแทน SAAG 82s ตัวเก่า แล้วราคาตอนนี้อยู่ที่เท่าไรครับ

มีข่าวว่า itcity ราคา 599

Comment

เสียดีกว่า ตัวเดิมผมไหมครับใครทราบบ้าง จะเอามาเป็นชุดฟังเพลง

Comment

สวยจริงๆๆ..แต่วัตต์ต่ำไปนิดนะ

Comment

อยากรู้เหมือนกันครับ กำลังจะซื้อ เห็นสวยดี

Comment

R600 USB มันเป็น 2.0 ที่ดูตัวใหญ่แต่เสียงธรรมดาค่ะ เป็น USB POWER เน้นฟังเบาๆไม่มีเบสจะ เสียงไม่มีเนื้อมีหนังนะค่ะ

Comment

Xanadu 2 ดีกว่าไหม?

Comment

Originally posted by Rev View Post
                Xanadu 2 ดีกว่าไหม?
                ดีกว่ามากมาย แบบบอกไม่ถูกเลยค่ะ ถ้าเทียบ ในลำโพง 2.0

Comment

ผมว่าที่มันวัตต์น้อยคือแอมป์ขับตัวลำโพงมากกว่านะครับ

Comment

Working...
                  X