Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากจะสอบถามเกี่ยวกับ Razer Megalodon อ่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากจะสอบถามเกี่ยวกับ Razer Megalodon อ่าครับ

คือไอตรงก้อนๆที่ไว้ปรับระดับเสียงกับChannelอ่าครับ มันคือ Sound Cardรึปล่าว

แล้วถ้าเป็นSound Cardมันคือซาวการ์ดรุ่นอะไร แล้วถ้าเทียบกับ Sound Blaster X-Fi Xtreme Audio เฉพาะซาวการ์ดนะครับ ว่าเล่นเกมกับฟังเพลงมัน ต่างกันยังไงหรือใครดีกว่ากัน

ดันๆๆ

Comment

มัน คือ Soundcard ครับ
      แต่ ถ้า ให้ เทียบ ผม ก็ เทียบ ไม่ ถูก
      คือ อย่าง X-fi นี่ มัน จะดี กว่า ครับ
      เพราะ Megalodon เปง จำลอง 7.1 Ch
      และ จาก ที่ เห้น หลายๆๆ คน ลอง ใช้ ผม ก็ ว่า ลอง เล่น พวก Kave+X-fi Music น่า จะ ดี กว่า ครับ

Comment

คุงงับ

Comment

ผมใช้อยู่ครับ ตัวที่เป็นก้อนนั้นเป็นซาวน์การ์ดในตัวเลย ในเรื่องเสียงลักษณะการใช้งานต่างกันอยู่ครับ ฟังเพลงผมให้ x-fi ดีกว่าครับ ถ้าเล่นเกมส์ megalodon ฟังมันส์กว่าครับเพราะมันออก 7.1 ถ้าเกมส์หรือหนังซัฟฟอร์ต ปรับเสียงตามตำแหน่งได้เลย อีกอย่างคือซื้อชิ้นเดียวจบเลยครับ ถ้าฟังเพลงปรับ 2.0 ก็ฟังดีอยู่ครับ ต้องลองดูครับ ถ้าอยู่แถวสายไหม มาลองฟังที่บ้านผมได้เลยครับ เล่น bfbc2 อยู่ทุกวัน ระเบิดตูมๆ

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

Working...
            X