Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอความเห็นเกี่ยวกับ Sound Blaster X-Fi Go! ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอความเห็นเกี่ยวกับ Sound Blaster X-Fi Go! ครับ

ไม่ทราบว่าตัวนี้เสียงดีมั้ยครับ ที่ไหนขายบ้าง ราคาแพงเกินตัวหรือเปล่า

ขอบคุณครับ

ผมก็อยากรู้เหมือนกันครับ

ท่านใดเคยใช้แล้วก็บอกด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ

Comment

ไม่มีใครใช้เลยหรอเนี้ย

Comment

2050 นะครับ สั่งเอาเลย hwh ประกัน 1 ปี

Comment

เสียงดีเปล่าครับ

Comment

หากเน้นฟังเพลงจริง ๆ เน้นเสียงที่เป็นธรรมชาติ ไม่ต้องการ effect ใด และรับได้เรื่องความใหญ่ของมัน + สายที่ต้องเพิ่มอีกนิดหน่อย ผมแนะนำเพิ่มเงินอีกนิดไปเอาตัว HRT Music Streamer ตัวธรรมดาสีแดง (มือสอง) ดีกว่าครับ

แต่หากไม่คิดมากต้องการพกสะดวก เล็กกระทัดรัด ก็เลือก Go! ครับ

Comment

Originally posted by jackz View Post
              หากเน้นฟังเพลงจริง ๆ เน้นเสียงที่เป็นธรรมชาติ ไม่ต้องการ effect ใด และรับได้เรื่องความใหญ่ของมัน + สายที่ต้องเพิ่มอีกนิดหน่อย ผมแนะนำเพิ่มเงินอีกนิดไปเอาตัว HRT Music Streamer ตัวธรรมดาสีแดง (มือสอง) ดีกว่าครับ

แต่หากไม่คิดมากต้องการพกสะดวก เล็กกระทัดรัด ก็เลือก Go! ครับ
              ขนาดไม่เกี่ยงครับ เสียงมาก่อน ขอบคุณครับ

Comment

Working...
              X