Announcement

Collapse
No announcement yet.

Eacan A500L กับ Enzo 500 เลือกตัวไหนดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Eacan A500L กับ Enzo 500 เลือกตัวไหนดีครับ

เน้นเบสแบบพื้นสั่น...

Eacan A-500L ครับ

Comment

Originally posted by A-Dragoon View Post
      เน้นเบสแบบพื้นสั่น...
      Eacan A500L 2.1 เบสดีกว่า ENZO 500 ตัวกระติ๊ดเดียว ไม่ทำให้พื้นสั่นได้
      ENZO 600 หนักกว่าเยอะ ซาวด์การ์ดก็ช่วยขับเบสได้เยอะ ซาวด์การ์ดบางรุ่นก็เบสน้อย
      Last edited by Sniperz; 11 Jan 2011, 22:05:08.

Comment

อยากให้พื้นสั่น ก็ซื้อ ไวเบรเตอร์มาจี้ที่พื้นสิฮะ 555

Comment

Originally posted by TroRuwA View Post
          อยากให้พื้นสั่น ก็ซื้อ ไวเบรเตอร์มาจี้ที่พื้นสิฮะ 555
          น่าเอาเครื่องเจาะ(ของเทศบาล)มา จะสั่นกว่านะ

Comment

A-500L ดีกว่าทุกประการครับ เช่น
            1.Eacan เป็นตู้ไม้หนากว่า Enzo
            2. Eacan ซัพขนาดใหญ่กว่า
            3. Eacan มีปุ่มปรับเสียง , ปุ่มปรับเบส และ ปุ่มปรับเสียงแหลม

Comment

Originally posted by kungxxx View Post
              A-500L ดีกว่าทุกประการครับ เช่น
              1.Eacan เป็นตู้ไม้หนากว่า Enzo
              2. Eacan ซัพขนาดใหญ่กว่า
              3. Eacan มีปุ่มปรับเสียง , ปุ่มปรับเบส และ ปุ่มปรับเสียงแหลม
              แต่เห็นเขาบอกกันว่า เสียงคนร้องเพลงมันจะหลบๆอะ ลองไปฟังแล้วกันนะครับ

Comment

^^^ ประมาณนั้นค่ะ ต้องเล่นสายค่ะ ถึงจะแหล่มขึ้น

Comment

Originally posted by SomJeed View Post
                  ^^^ ประมาณนั้นค่ะ ต้องเล่นสายค่ะ ถึงจะแหล่มขึ้น
                  ใช่ครับๆ Enzo 500 ของผมรีโมทเสียเลยต่อตรงซะเลย เสียเบสนุ่มขึ้นเยอะมาก

เสียงกลางใสขึ้นนิดนึง

ปล. ปิดเทอมค่อยไปเคลม

Comment

Originally posted by kroeksit View Post
                    ใช่ครับๆ Enzo 500 ของผมรีโมทเสียเลยต่อตรงซะเลย เสียเบสนุ่มขึ้นเยอะมาก

เสียงกลางใสขึ้นนิดนึง

ปล. ปิดเทอมค่อยไปเคลม
                    ยินดีถ้าเราเจอกัน ตอนนี้มาอยู่พันธุ์ทิพย์จ้า

Comment

Originally posted by SomJeed View Post
                      ยินดีถ้าเราเจอกัน ตอนนี้มาอยู่พันธุ์ทิพย์จ้า
                      ครับๆ

Comment

Working...
                      X