Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใช้ เน็ท ของอะไรกันครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใช้ เน็ท ของอะไรกันครับ

อยากรู้ว่าพวกท่านใช้ เน็ท adsl ของอะไรครับ ช่วยโหวด หน่อย ผมใช้ของ hi-speed internet adsl true 256 แต่กำลังจะ เพิ่มไปเป็น 512 ไม่รู้ว่ามีั ของที่อื่น ที่ความเร็ว 512 กีกว่าของ true หรือเปล่าครับ

ป๋มใช้ ของTrue 2.5mb คับ ก้อใช้ดีเหมือนกัน bit วิ่งอยู่ 250k ประมาณนี้อะครับ

Comment

TRUE 1 M

และโคโล ไม่รู้เร็วเท่าไหร่ แต่ดูดที 4000K อัพ 10000K

Comment

ใช้เหมือนกันครับ ทรู256

Comment

ใช้ทุยด้วยคนครับ ทุย 1 m

Comment

Working...
          X