Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำลำโพง 5.1 ราคากลางๆ ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำลำโพง 5.1 ราคากลางๆ ทีครับ

พอดีได้ เครื่องเล่น Blu-ray มาใหม่ จะหาลำโพง 5.1 or 7.1มาดูหนังสักหน่อยครับ ช่วยแนะนำทีครับ ราคาขอกลางๆ ไม่เกิน 5,000 ครับ ตอนนี้สนใจ Microlab X15 อยู่

มีตัวไหนน่าเล่นแนะนำด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ

A200

Comment

x15 ดูหนัง ok

Comment

+ให้ a200 อีกเสียง

Comment

Microlab X15 ดูหนังเพียวๆจัดไป ถ้าคิดจะฟังเพลง อย่าหวังอะไรมาก

Comment

A200 ไม่ค่อบชอบยี่ห้อเลย

Comment

Originally posted by nnnnum View Post
              A200 ไม่ค่อบชอบยี่ห้อเลย
              เป็นงั้นไป แต่เห็นว่า A200 มันคุ้มค่านะครับ

Comment

Originally posted by G.MUGEN View Post
                เป็นงั้นไป แต่เห็นว่า A200 มันคุ้มค่านะครับ
                ร้านไหนขายถูกๆครับ แล้วราคาอยู่เท่าไหร่ครับ

Comment

2xxx ประมาณนี้ เคยใช้แต่ เน่าไปแล้ว

Comment

ราคา ตามงบ X15 ดูหนังนี่มันได้ใจเลยครับ

Comment

ใช้X-15ดูหนังสุโค้ย ฟังเพลง...เหอะๆ อย่าหวังอารายมาก

ไม่เพิ่มอีกนิดอะคับEnzo6000 เด่วนี้ไม่ค่อยเห็นแนะนำกันเลย ยังมีขายยุนะ

Comment

Originally posted by maxzaba View Post
                        ใช้X-15ดูหนังสุโค้ย ฟังเพลง...เหอะๆ อย่าหวังอารายมาก

ไม่เพิ่มอีกนิดอะคับEnzo6000 เด่วนี้ไม่ค่อยเห็นแนะนำกันเลย ยังมีขายยุนะ
                        ขายที่ไหนครับ ขอพิกัดร้านด้วย

Comment

Working...
                        X