Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอ driver หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอ driver หน่อยครับ

รบกวนขอ driver ของ sb0100 หน่อยครับ มีแต่ sound card อย่างเดียว
    ขอบคุณครับ

www.google.co.th

Comment

ผมมี แต่จะอัพให้ยังไงอ่ะครับ 24mb อ่ะครับ

Comment

มาใหม่ครับ ผมอัพไว้ที่นี่ ผมใช้ตัวนี้ กับ xp เนียนดีครับ
        http://www.upfile.in.th/view.aspx?It...8-00e08127749e

Comment

อ้าว โหลดกันได้ป่าวครับ เงียบเลย

Comment

ขอลองโหลดก่อนนะครับ....เดี่ยวมารายงาน

Comment

Originally posted by nakul View Post
              ขอลองโหลดก่อนนะครับ....เดี่ยวมารายงาน

ผมใช้อยู่กับ xp นะครับ ใช้ดีไม่มีปัญหาเลย

แล้วลิ้งที่ผมวางไว้ มันอยู่แค่ 7หรือ 15 วันไม่รู้ ถ้าเกิดใช้ดี ช่วยหาที่วางใหม่เผื่อคนอื่นด้วยครับ

ขอบคุณครับ

Comment

ลองแล้วครับ ดีมากเลยครับ.........ขอบคุณมากๆครับ

Comment

Working...
                X