Announcement

Collapse
No announcement yet.

มือใหม่อยากเสียเงินซื้อซาวร์กาดร์สักตัว เอาแบบคุ้มๆ แนะนำด้วยจร้า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มือใหม่อยากเสียเงินซื้อซาวร์กาดร์สักตัว เอาแบบคุ้มๆ แนะนำด้วยจร้า

พอดีเล็งๆตัวนี้เอาไว้ X-FI Xtreme Music SB0460 ใช่กับ วิน7 64บิต
    ไม่ทราบว่าคุณภาพเสียงมันจะดีไหมครับ ไม่เคยใช่ซาวร์การ์เสียงกับเขาเลยขายประสบการอย่างมาก
    เน้น ทางด้าน ดูหนัง ฟังเพลง เล่นเกมส์

หรือมีรุ่นอื่นแนะนำทีน่ะครับ งบมีอยู่2000 นิดหน่อย

เน้น ทางด้าน ดูหนัง ฟังเพลง เล่นเกมส์
    งบนี้ตัวนี้น่าจะเหมาะแล้วครับ

Comment

ดูหนังฟังเพลงเล่นเกม งบที่บอกมาน่าจะลงตัวกับX-Fiน่ะ
      เพราะถ้าเป็นยี่ห้ออื่นจะเด่นที่ฟังเพลงได้ดีกว่า แต่เล่นเกมยังได้อรรถรสไม่เต็มที่ แล้วก็ราคาสูงกว่า

Comment

Originally posted by tiger X-fi View Post
        งบนี้ตัวนี้น่าจะเหมาะแล้วครับ
        Originally posted by keang View Post
        ดูหนังฟังเพลงเล่นเกม งบที่บอกมาน่าจะลงตัวกับX-Fiน่ะ
        เพราะถ้าเป็นยี่ห้ออื่นจะเด่นที่ฟังเพลงได้ดีกว่า แต่เล่นเกมยังได้อรรถรสไม่เต็มที่ แล้วก็ราคาสูงกว่า
        ขอบคุณพี่ใจดีที่ช่วยแนะนำน่ะครับ ใจก็จะสอยตัวนี้ล่ะ กำลังรอพี่ท่านหนึ่งที่ขายให้ผมในราคมือ2 เสนอราคามาอยู่ ผมจะว่าราคาไปเองก็จะเป้นกดราคาพี่เท่านั้นหรือเป่าเพราะผมเองไม่ค่อยรู้เรื่องราคาสักเท่าไหร่เลย

Comment

ราคาซื้อขาย อยู่ที่ความพอใจของทั้ง2ฝ่ายครับ ราคาถูกใจทั้ง2ฝ่ายก็แฮปปี้เอนดิ้งกันไป
          แต่ของมือ2ที่ผ่านการใช้งานมาแล้ว จุดสำคัญอยู่ที่สภาพตัวการ์ด ตรวจสอบให้เรียบร้อยก่อนซื้อขายกัน จะสบายใจทั้ง2ฝ่าย

Comment

ตัวนี้แหละครับคุ้มค่าแล้ว งบประมาณและการใช้งานที่ว่ามา ก็เหมาะสมครับ
            ราคาการ์ดตัวนี้(มือ2) ทั่วๆไปก็อยู่ราวๆ 2200-2400 สภาพดีๆนะครับ
            ส่วนการ์ดตัวที่ท่านจะซื้อก็ดูสภาพครับ เก่าหรือใหม่ราคาก็ยืดหยุ่นไปตามสภาพครับ

Comment

ขอบคุณมากครับ สำหรับคำแนะนำดีๆ ^__^

Comment

มี asus xonarDS ยังมี อยู่ที่เซียร ร้านนึง พันปลายๆอะ

Comment

Working...
                X