Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนผู้รู้ Alltech VS4121

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนผู้รู้ Alltech VS4121

อยากรู้ว่าดอกSUBของVS4121 มันกี่โอมกี่วัตต์ครับ ในตัวดอกไม่มีบอก
    เนื่องจากหนูมันเข้าไปกัดดอกลำโพงขาดเลยต้องการดอกมาทดแทน
    ใครรู้ช้วยแนะนำทีครับ

ถอดลำโพงไปเป็นตัวอย่าง เอาไปเที่ยบซื้อที่ร้านเลยครับ

Comment

Originally posted by megatron19 View Post
      ถอดลำโพงไปเป็นตัวอย่าง เอาไปเที่ยบซื้อที่ร้านเลยครับ
      ขอบคุณครับ ลองเอาไปแล้วที่ร้านบอกไม่รู้วัตต์กับโอมครับ ไม่รู้ว่าร้านขี้เกียจทำหรือเปล่า

Comment

มีใครรู้บ้างครับ

Comment

ผมว่าของใหม่ตอนนี้ เห็นไอทีซิตี้ขายพันกว่าบาท ซื้อใหม่เลยดีมั้ยครับ คุ้มกว่านะ

Comment

4โอห์ม วัตต์ไม่น่าเกิน30

Comment

4โอห์ม 6watt

Comment

Originally posted by ManiacMaew View Post
                4โอห์ม 6watt
                ขอบคุณมากครับ

Comment

ได้แล้วครับ Power Output: 2x 6W Satellite, 1x 19W Subwoofer; Total 31W (RMS)
                  ขอบคุณทุกๆท่าน

Comment

Working...
                  X