Announcement

Collapse
No announcement yet.

พอจะทราบไหมครับว่า HDMI Swaitcher กับ Optical Splitter ราคาถูกหาได้ที่ไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พอจะทราบไหมครับว่า HDMI Swaitcher กับ Optical Splitter ราคาถูกหาได้ที่ไหนครับ

คือ TV ที่บ้านช่องต่อไม่พออะครับ อยากได้เอามาต่อ เพิ่มทั้งเสียงและภาพอะครับ แต่ดูในเว็บแล้ว มีแต่แบบ ราคาหลักพันบาทขึ้นทั้งนั้นเลย(แอบตกใจราคา) เลยอยากทราบว่าเพื่อนๆมีแหล่งไหนที่จะหาซื้อของพวกนี้ในราคาถูกๆได้มั่งไหมครับ
    ขอบคุณมากครับ

เดี๋ยวลองดู...ตามร้านพวกอุปกรณ์..สัญญาณดาวเทียมให้...ไม่รู้ว่าจะมีหรือป่าวนะครับ

Comment

ขอบคุณครับ ท่านเสือ น่ารักขนาดเลย ผมก็จะพยามหาด้วยนะครับ เกรงใจจังเลย ^^'a

Comment

Working...
      X