Announcement

Collapse
No announcement yet.

Home Theater JBL ESC 360 (DTH 5.1)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Home Theater JBL ESC 360 (DTH 5.1)

จะถามว่าตัวนี้ดีหรือไม่ครับ คือว่าคนรู้จักจะขายให้ 5500 บาท แพงไปหรือเปล่าครับ แล้วตัวนี้เสียงเป็นไงครับ เอามาดูหนังเฉพาะเลยนะครับ

Up

Comment

Up

Comment

มีีใครรู้บ้างครับ

Comment

ถ้าเทียบกับ Onkyo-S3100 ตัวไหนดีกว่าครับ

Comment

ซัก 4500 น่าจะดีครับ

ตัวเบสถือว่าดีเลยน่ะครับ

JBL เหมาะกับการดูหนังจริงๆครับ

ความชัดเจนมีสูง น่าจะจับคู่กับ X-fi 0460 แจ่มเลย
            Last edited by SunzabiLL; 1 Mar 2011, 22:45:22.

Comment

Originally posted by SunzabiLL View Post
              ซัก 4500 น่าจะดีครับ

ตัวเบสถือว่าดีเลยน่ะครับ

JBL เหมาะกับการดูหนังจริงๆครับ

ความชัดเจนมีสูง น่าจะจับคู่กับ X-fi 0460 แจ่มเลย
              ผมว่าจะเอามาเล่รกับเครื่องเล่น DVD ไม่ได้ต่อคอมจะดีไหม

Comment

มีใครรู้อีกบ้างครับ

Comment

เห็นเอาแต่ดัีน กระทู้มันก็ไม่ได้ตกไปไหน
                  อยากรู้ทำไมไม่ไปลองเอง
                  จะเทียบกับตัวคุณเอง(ในความพอใจกับเงินที่จ่าย)
                  หรือจะเทียบกับลำโพงในท้องตลาดในหลักราคาเดียวกัน
                  ก็ลองชั่งใจดูเองก็ได้นิครับ ^^

Comment

Working...
                  X