Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามเรื่อง HTS-5305 + Xonar HDAV 1.3 Slim หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามเรื่อง HTS-5305 + Xonar HDAV 1.3 Slim หน่อยครับ

สับสนจนปวดหัวแล้วครับตอนนี้อยากจะถามนิดนึงว่า

1.หากฟังเพลงจาก Foobar แบบ 5.1 นี่ต้องทำยังไงครับ
    2.Bit Stream นี่ต้องเข้าไป Set ค่าได้จากตรงไหนครับ
    3.Total Media Theatre ลงแล้วมันขึ้นว่า Driver Blocked อ่ะครับเกิดจากอะไรเหรอครับไม่สามารถเข้าได้อ่ะครับตอนนี้

ตอนนี้เสียงออกเพียง 2.1 อ่ะครับขอรบกวนทุกท่านที่ทราบด้วยครับ

ผมใช้ win 7 64 bit นะครับตอนนี้

ถามเยอะหน่อยนะครับรบกวนทุกท่านด้วยครับ

เงียบจางงง .... T^T

Comment

Working...
    X