Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอความช่วยเหลือเรื่องการต่อสาย coax แล้วเสียง canter ไม่ออกหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอความช่วยเหลือเรื่องการต่อสาย coax แล้วเสียง canter ไม่ออกหน่อยครับ

คืผมใช้ audigy 2zs กับลำโพง logitech z5500 คือเสืยงออกหมดทุกช่อง แต่เสียง canter มันไม่ออก ปรับค่าต่างๆก็แล้วมันก็ไม่ออก หรือ อาจจะเป็นที่ตัวโปแกรมหรือเปล่าครับ วอนผู้ที่รู้เรื่องชี้แนะหน่อยครับ ชื้อมันมาก็แพงแต่กลับใช้มันไม่ได้ อีกนิดนะครับ เวลาดูหนังนะครับ

เทสที่ driver แล้วออกครบทุกแชลแนลไหม

Comment

ยังไม่ได้เทสครับ

Comment

Working...
      X