Announcement

Collapse
No announcement yet.

กวนผุ้รู้ขอความรู้เรื่องหม้อแปลงไฟทีครับผม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• กวนผุ้รู้ขอความรู้เรื่องหม้อแปลงไฟทีครับผม

ครับ แล้วอย่างถ้าซื้อของจากนอกมาเช่น YAMAHA : RX-V667 กับ Harman Kardon HKTS 20BQ มันเป็นไฟ 110V
    ผมยังไม่แน่ใจเรื่อง หม้อแปลงไฟ กับราคาของมันว่าประมาณไหนรบกวนผู้รู้ตอบทีครับผม

ไม่กี่บาทหรอกครับ แต่ผมมองว่ามันวุ่นวาย

เสียบผิดที เจ๊งเลย ลงทุนไปนิดหน่อยเลยดีกว่า AVR มันไม่ได้เสียง่ายๆ

AVR 20000 ฟัง 3 ปี ตกวันละ 18 บาทเองครับ ฟัง 2 ปี ตกวันละ 27 บาท เดือนนึงไม่ถึงพัน

ถ้า ถูกกว่านั้นยิ่งถูกครับ AVR 15000 2ปี ตกวันละ 20 บาท

กัดลิ้น กัดฟัน ไปเลยครับ จากที่เคยลองมาเองนะครับ

ลำโพงบ้านที่ดูหนัง+ฟังเพลง งบลงที่ํัซับหนักสุดเลยครับ ถ้าจะให้เสียงดีๆ ลำโพงรองลงมา avr ท้ายสุด(อย่าให้มันต่ำเกินอันนี้ก็เกินไปหน่อยครับ)

ผมว่าซับดีที่มันคอยช่วยได้ มันแพงระดับนึงเลยนะครับ ถ้าจะเอามาดูหนังฟังเพลงให้ได้คุณภาพ

Comment

ขอบคุณคับ

Comment

Working...
      X