Announcement

Collapse
No announcement yet.

Sonic Gear จะมีในงานคอมมาร์ตหรึอป่าว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Sonic Gear จะมีในงานคอมมาร์ตหรึอป่าว

ผมสนใจตัว XANADU X3 มีตัวอื่นแนะนำไหมครับ
    ผมถอยมาฟังเพลง เล่นเกม ดูการ์ตูน
    ขอเบสอ่ะครับ ^^

แล้วถ้าในคอมมาร์ตไม่มีผมสามารถหาซื้อได้ที่ไหนบ้างอ่ะครับ

ถ้างานคอมมาร์ตไม่มีก็พันทิพย์เลยครับ

ร้าน S&P เลยครับ

Comment

Originally posted by kroeksit View Post
      ถ้างานคอมมาร์ตไม่มีก็พันทิพย์เลยครับ

ร้าน S&P เลยครับ
      อ่านกระทู้มั่งรึเปล่า
      เป็นผมเลิกคบร้านนี้ละ หุหุ
      ไม่ได้ดิสเครดิตนะ แต่ความจริงมันฟ้องอยู่

Comment

Originally posted by TroRuwA View Post
        ไม่ได้ดิสเครดิตนะ แต่ความจริงมันฟ้องอยู่
        อ้าวทำไมล่ะครับ PM มาคุยกับผมหน่อยครับ

พอดีผมจะไปซื้อร้านนี้เหมือนกัน

Comment

Originally posted by TroRuwA View Post
          ทำไมอ่าครับ กระทู้ไหนอ่ะ

Comment

แล้วมีร้านอื่นไหมครับ ถ้าไปพันทิพย์คงสาขาประตูน้ำ

Comment

-*- ผมเห็นเล่นในกระทู้นี้บ่อยๆ นึกว่าอ่านกันแล้ว เกี่ยวกับร้าน S&P

Comment

Originally posted by nasn1916 View Post
                -*- ผมเห็นเล่นในกระทู้นี้บ่อยๆ นึกว่าอ่านกันแล้ว เกี่ยวกับร้าน S&P
                เอ้ ยังไงครับ งง

Comment

Originally posted by nasn1916 View Post
                  คิดเหมือนผมเลย นึกว่าคนที่เล่นบอร์ดประจำจะได้อ่านกระทู้แล้ว

สำหรับใครที่ยังไม่อ่าน ลองอ่านกันดูครับ
                  http://www.overclockzone.com/forums/...ad.php/1194518
                  ไม่ได้มีเจตนาจะดิสเครดิตร้านนี้ใดๆครับ
                  เพียงแต่อยากให้ช่วยกันเป็นหูเป็นตา ถ้ามีปัญหาอีกอาจมีคนรับเคราะห์อีก
                  ทั้งๆที่ไม่จำเป็นเลยซักนิด

Comment

คิดเหมือนผมเลย นึกว่าคนที่เล่นบอร์ดประจำจะได้อ่านกระทู้แล้ว

สำหรับใครที่ยังไม่อ่าน ลองอ่านกันดูครับ
                    http://www.overclockzone.com/forums/...ad.php/1194518
                    ไม่ได้มีเจตนาจะดิสเครดิตร้านนี้ใดๆครับ
                    เพียงแต่อยากให้ช่วยกันเป็นหูเป็นตา ถ้ามีปัญหาอีกอาจมีคนรับเคราะห์อีก
                    ทั้งๆที่ไม่จำเป็นเลยซักนิด
                    ก็ยังไม่เข้าใจอยู่ดีอะครับ..

ขยายความแบบย่อๆให้ทีนะครับ

ขอบคุณครับ

Comment

ก็ตามกระทู้นั่นแหละครับ ผมว่ามันก็ชัดนะ ขนาดผมไม่ค่อยได้ไปพันทิพยังรู้เลย

Comment

อ่าน 2 รอบแล้ว ก็ยังงงอยู่อะครับ T T

Comment

Originally posted by kroeksit View Post
                          อ่าน 2 รอบแล้ว ก็ยังงงอยู่อะครับ T T
                          อ่านทั้งหมดสิครับ ไล่กระทู้ทุกคอมเม้น เดี๋ยวก็เข้าใจเองแหละ

Comment

ทู้นั่นผมก็ไม่ใด้อ่านหรอก -*-

แต่ก่อนก็เคยมีทีนึงล่ะ พ่อค้าขายเครื่องเสียง บริการลูกค้าดีมาตลอด ดูท่าจะไปใด้สวย

พอจะฝากความหวังให้กับคนเพิ่งหัดเล่น hifi ใด้

งานเข้าทีเดียว สิ่งที่สร้างมาตั้งนานล้มคลืนเกลี้ยง ...

ส่วนเหตุผลนั้นผมก็ไม่เข้าใจนัก แต่อดสงสัยไม่ใด้ว่าคนเราทำใด้ดีที่สุดแค่นี้หรือ ?

นี่ก็เอาอีกล่ะ สงสัยมันเป็นเวรกรรมอะไรนักหนา -*-

ผมเชื่อว่าคนเราทำใด้ดีกว่าที่ตัวเค้าคิดเสมอ เว้นเสียแต่ว่าเค้าถอนใจเท่านั้นเหละ

Comment

อ๋อๆ เข้าใจแล้วล่ะครับ

ขอบคุณมากนะครับ
                              Last edited by kroeksit; 12 Mar 2011, 23:42:45.

Comment

Working...
                              X