Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากให้พี่ๆช่วยแนะนำการ์ดเสียงหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากให้พี่ๆช่วยแนะนำการ์ดเสียงหน่อยครับ

ช่วยแนะนำการ์ดเสียง ผมเอาไว้เล่นเกมส์ พวก ยิงๆ สงคราม อะไรพวกนี้อ่ะครับ
    ลำโพงที่ใช้อยู่ Logitech-X-540 ขอ ราคาไม่ต้องแรงมากนะครับ

SB0460 ครับ

Comment

Originally posted by tiger X-fi View Post
      SB0460 ครับ
      ผมเน้น เล่นเกมส์นะครับ

Comment

เท่าที่ลองฟังมา เกมยิง เกมสงครามก็ตัวนั้นแหล่ะ เบสบานครับตัวนั้นยิงกันตูมๆคงมันส์
        แต่ก็ยังไม่เคยฟังพวกรุ่นใหม่แบบ titanium เหมือนกันแหะ

Comment

Originally posted by ManiacMaew View Post
          เท่าที่ลองฟังมา เกมยิง เกมสงครามก็ตัวนั้นแหล่ะ เบสบานครับตัวนั้นยิงกันตูมๆคงมันส์
          แต่ก็ยังไม่เคยฟังพวกรุ่นใหม่แบบ titanium เหมือนกันแหะ
          ตัวนี้เหรอครับ Creative BLASTER PCI EXPRESS X-FI TITANIUM

Comment

พูดถึงไว้2ตัวครับอาจจะสับสนได้
            ที่เบส ตู้มๆ ผมหมายถึง x-fi music (sb0460)
            ส่วน x-fi titanium ผมหมายถึงยังไม่เคยได้ลองฟังน่ะ

---------

ลองไปอ่านเพิ่มที่
            http://www.overclockzone.com/forums/...%87-Sound-Card
            Last edited by ManiacMaew; 14 Mar 2011, 22:57:43.

Comment

0460 เล่นเกมส์ก็โอเคแล้วนะครับ ไม่แพงดีด้วยคุ้มราคาละช่วงนี้

ผมนั่งเล่น BlackOP กับลำโพง2.1 ยังสะใจเลยครับ เสียงระเบิด เสียงฮอ เสียงปืน ได้อารมณ์ดี อิอิ

Comment

460 ด้วยคน ผมเล่นเกมมันส์ชึ้นทุกเกม ขนาดใช้ กับลำโพง active 4.0 นะ เคยใช้ 5.1 เสียงดีเหมือนกันแต่เสียดายของเก่า ขายมาใช้ตัวเก่าไปก่อน รวยค่อย จัด โฮมหนักๆเล่นเกมดูหนัง อิอิ

Comment

sb0400 audigy 2 value ใช้คู่กับsupport pack 3.1 ครับ เบสก็ท่วมไม่แพ้กัน

แถมค่าตัวประมาณพันเดียวเอง

Comment

X-Fi Xtreme Gamer ไงครับ ของคอเกมส์

Comment

Working...
                    X