Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามผู้รู้จากผูอยากรู้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามผู้รู้จากผูอยากรู้

inspire 7.1 t7900 กับ microlab x15 ตัวไหนเจ๋งกว่าอย่างไร

และขนาดดอกซับของแต่ละตัวมีขนาดเท่าไร แต่เท่าที่ผมเปิด inspire 7.1 t7900 โดนัทที่ดอกลำโพงมันแข็งถ้าเกิดจะเปลี่ยนไปเลยจะดีไหม เพราะเท่าที่ฟัง เสียงมันแข็ง

เบสX15กินแน่นอน กลางแหลม คงด้อยกว่า (เดาล้วนๆ)

Comment

inspire ไม่เคยฟังแล้วประทับใจเลยซักตัว -*-

Comment

Originally posted by sunsun View Post
        เบสX15กินแน่นอน กลางแหลม คงด้อยกว่า (เดาล้วนๆ)
        ถ้าเป็นผม ผมจะดูเฉยๆ ไม่กล้าออกความเห็นฟันธง เพราะผมไม่รู้

ยังดีที่ออกตัวว่า เดา -*-

Comment

Originally posted by Sniperz View Post
          ถ้าเป็นผม ผมจะดูเฉยๆ ไม่กล้าออกความเห็นฟันธง เพราะผมไม่รู้

ยังดีที่ออกตัวว่า เดา -*-
          ยังดีนะครับที่บอกว่าเดา ถ้าไม่งั้น....

Comment

ขอบคูณมากเชิญคุยกันต่อไปรับฟัง

Comment

Originally posted by suwitpea View Post
              ขอบคูณมากเชิญคุยกันต่อไปรับฟัง
              ฟังพวกผมคุยกันน่ะ ฟังได้นะครับ แต่ที่แน่นอนที่สุด คือ หูของท่านต้องไปฟังตัวจริงถึงจะดีที่สุดครับ

Comment

Originally posted by G.MUGEN View Post
                ฟังพวกผมคุยกันน่ะ ฟังได้นะครับ แต่ที่แน่นอนที่สุด คือ หูของท่านต้องไปฟังตัวจริงถึงจะดีที่สุดครับ
                ต้องขอขอบคูณนะคราฟ

Comment

Working...
                X