Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอสอบถามข้อมูลคนใช้ Eacan A200II 2.1 หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอสอบถามข้อมูลคนใช้ Eacan A200II 2.1 หน่อยครับ

ขอสอบถามข้อมูลคนใช้ Eacan A200II 2.1 หน่อยครับ

ว่าลำโพงมันทนหรือป่าวครับ มีใครใช้บ้างแล้วใช้มานานหรือยังครับ

แล้วก็เสียงกลางเป็นยังไงบ้าง แหลมใส หรือป่าวครับ แล้วก็เบสเป็นไงบ้าง

ขอบคุณครับ

อ่าวกระทู้ตะกี้หายไปไหนแล้วท่าน x mini อะ

Comment

Originally posted by nantong01 View Post
      อ่าวกระทู้ตะกี้หายไปไหนแล้วท่าน x mini อะ
      ได้ข้อมูลมันมาเรียบร้อยแล้วละครับ

Comment

มันใช่ตัวเดียวกันรึเปล่าครับ ถ้าใช่ขอบอกว่า เคยใช้ Divoom Xforce 3 แล้ว ห่วยมากครับ

Divoom Xforce 3

Comment

รูปทรงเหมือนกันอย่างกับแกะ

แต่คนละยีห้อเสียง Eacan คงไม่ห่วยมั้ง

Comment

one day one threads -*-

Comment

ไอสองตัวนี้ผมเคยสงสัยนานละว่าใครก๊อปใคร

Comment

Originally posted by TroRuwA View Post
                ไอสองตัวนี้ผมเคยสงสัยนานละว่าใครก๊อปใคร
                ใครมาก่อนหว่า จะได้รู้ว่าใครก๊อป

Comment

Working...
                X