Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลำโพงBA635

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลำโพงBA635

ท่านผู้เชี่ยวชาญการยุทธท่านใดรู้ที่ขาย Boston BA635 ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ
    หรือจะเป็นมือสองก็ได้ครับ
    ขอบคุณทุกท่านครับ...........ท่านCruise4ได้แบ่งปันมาให้ใช้แล้วครับ.
    ขอปิดกระทู้ครับ..........
    Last edited by Panutty; 16 Dec 2007, 13:17:52.

Originally posted by Panutty View Post
    ท่านผู้เชี่ยวชาญการยุทธท่านใดรู้ที่ขาย Boston BA635 ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ
    หรือจะเป็นมือสองก็ได้ครับ
    ประกาศหาในห้อง Market เลยครับ ไปเดินหาเหนื่อยเปล่าๆยังไม่รู้ด้วยว่าจะเจอมั้ย

Comment

เท่าที่เห็น คือ มันน่าจะผลิตมาไม่เท่าไหร่ แล้วก้อไม่ได้ทำเพิ่มอ่ะคับ หามือสองดูคับ

Comment

dun อึ๊บ

Comment

ขอเป็นBA790................ก็ได้ครับ

Comment

อยากได้เหมือนกัน

Comment

Originally posted by Panutty View Post
              ขอเป็นBA790................ก็ได้ครับ
              หาอีกรอบครับ..........
              ช่วยด้วย...............

Comment

Originally posted by tiatia View Post
                dun อึ๊บ
                คนนี้มี Boston BA4800 จีบเลย

Comment

ดันอีกซักทีครับ............

Comment

ลองถาม ท่าน camera เรยครับ คริ คริ ^^

Comment

ผมมี BA790 คับ

Comment

ดีครับคุณ nutchan ได้ข่าวจากคุณพจน์ว่าจะขาย Altec 4100 ใช่ป่ะครับ ขอรายละอียดหน่อยสิครับ
                        ขอโทษที่เข้ามารบกวนในกระทู้นี้นะครับ

Comment

มี BA 635 สนใจ PM มาได้นะครับ

Comment

วันนี้สอย 2zs มาลองกับ ba745 ที่ยังเหลืออยู่ พึ่งรู้ว่าเสียงมันก็ดีพอตัวนะเนียยย
                            สงสสัยเมื่อก่อนโน้นฟัง ba790 กับ ba635 บน on board ละไม่เห็นความดีของมัน

Comment

ของขลังครับ ทำเยอะเดี๋ยวหลวงพ่อลงไม่ครบ หุหุ
                              เป็นกำลังใจให้หาได้ไวๆ

Comment

Working...
                              X