Announcement

Collapse
No announcement yet.

a200 เปิดสวิทแล้วปุ๊ ใครเปิดปิดไฟในบ้านแล้วแป๊ะ เอาอะไรคร่อมสวิทช์ดีครับ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• a200 เปิดสวิทแล้วปุ๊ ใครเปิดปิดไฟในบ้านแล้วแป๊ะ เอาอะไรคร่อมสวิทช์ดีครับ?

a200 เปิดสวิทแล้วปุ๊ ใครเปิดปิดไฟในบ้านแล้วแป๊ะ เอาอะไรคร่อมสวิทช์ดีครับ?

จำไม่ได้ว่าcหรือr ใช้ค่าเท่าไหร่มั่งครับ รบกวนหน่อย

ความรู้อิเล็กคืนอาจารย์ไปหมดแล้ว 55555

http://www.overclockzone.com/forums/...B9%88%E0%B8%B2

Comment

Originally posted by xexalskyline View Post

จำไม่ได้ว่าcหรือr ใช้ค่าเท่าไหร่มั่งครับ รบกวนหน่อย

ความรู้อิเล็กคืนอาจารย์ไปหมดแล้ว 55555
      ถึงว่านะครับ ผมส่งสัย อาจารทำใมเก่งจัง เพราะความรู้ที่แกถ่ายทอดพลังวิชาให้ มันกลับมาเข้าตัวแกเองหมด 555555555

Comment

แก้เสียงปุ๊ตอนเปิดปิด เอา C 0.01uF/630V ต่ออนุกรมกับ R120โอห์ม 1/2W แล้วเอาไปต่อคร่อมสวิทช์

ส่วน"เปิด-ปิดไฟในบ้านแล้วแป๊ะ" หาพวก Line Filter มาต่อดู ไม่งั้นก็ดูที่สายสัญญาณ เพราะถ้ามันราคาถูกมากไปชีลด์มันจะไม่ค่อยดี กลายเป็นสายอากาศรับคลี่นไม่พึงประสงค์ก็เป็นได้

วันพุธ-พฤหัส ไปบ้านหม้อกะตูไม๊ล่ะ? จะไปซื้อสาย+LM3886

Comment

Originally posted by Rev View Post
          แก้เสียงปุ๊ตอนเปิดปิด เอา C 0.01uF/630V ต่ออนุกรมกับ R120โอห์ม 1/2W แล้วเอาไปต่อคร่อมสวิทช์

ส่วน"เปิด-ปิดไฟในบ้านแล้วแป๊ะ" หาพวก Line Filter มาต่อดู ไม่งั้นก็ดูที่สายสัญญาณ เพราะถ้ามันราคาถูกมากไปชีลด์มันจะไม่ค่อยดี กลายเป็นสายอากาศรับคลี่นไม่พึงประสงค์ก็เป็นได้

วันพุธ-พฤหัส ไปบ้านหม้อกะตูไม๊ล่ะ? จะไปซื้อสาย+LM3886
          พี่จะไปซื้อสายอะไรหรอครับ

Comment

Working...
          X