Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำที่เที่ยวแถวแปดริ้วหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [Other] ช่วยแนะนำที่เที่ยวแถวแปดริ้วหน่อยครับ

วันเสาร์นี้ (2/4/54) จะพาแม่ไปไหว้เชงเม้งที่แปดริ้ว
    ผมคงไหว้เสร็จตั้งแต่ช่วงเช้าประมาณซัก 8 โมง แล้วก็ว่าจะพาแม่ไปวนเที่ยวเลย
    1 ในที่เที่ยวคงต้องมีวัดหลวงพ่อโสธร.....เย็นๆจะไปค้างที่นิคม 304

มีท่านใดพอจะมีที่เที่ยวแถวๆนั้นแบบไม่ไกลกันมาก มาแนะนำบ้างมั๊ยครับ
    แบบที่พาผู้ใหญ่เที่ยวน่ะครับ.....ขับรถเที่ยวเอง
Working...
X