Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำร้านซ่อมลำโพงที่เซียร์ ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำร้านซ่อมลำโพงที่เซียร์ ทีครับ

คือผมใช้ EACAN A200(5.1s) ใช้งานปกติดีจนถึงเมื่อวาน เปิดมาแล้วมันดังเหมือนช็อตๆตลอด เหมือนเสียบสายไม่แน่น

แต่เช็คประมาณนี้ เปลี่ยนปลั๊ก เปลี่ยนเต้าเสียบ ยก UPS มาเสียบก็ยังเป็นเหมือนเดิม

ผมเลยถอดทั้งหมดเหลือแต่ซัพ ต่อลำโพงตัวเดียว ก็ยังเป็นเหมือนเดิม และมีเสียงเหมือนช็อตข้างใน

ผมเลยอยากฝากถามพี่ๆครับว่า จะมีร้านไหนแนะนำผมได้บ้าง ผมไม่มีความรู้เรื่องระบบไฟ หรือเรื่องลำโพงเลย จะตอกกลับเหมือนร้านคอมปกติไม่ได้ กลัวมันฟันค่าซ่อมเละ

ช่วยทีครับ
Working...
X