Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีงบ 1000+-นิดหน่อยเอาSoundCardหรือสายสัญญาณก่อนดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีงบ 1000+-นิดหน่อยเอาSoundCardหรือสายสัญญาณก่อนดีครับ

ตอนนี้ใช้ CT4670 กับX3 สายเดิมๆ อยากให้กระเดื่องหนักๆ เบสเก็บตัวเร็วขึ้น ไม่ทราบว่าควรจะเอาอันไหนดี ว่าจะเอามาใช้ระหว่างเก็บเงินรอถอยMX6201ครับ ขอคำแนะนำด้วยนะครับขอบคุณล่วงหน้าครับ

Soundcard ก่อนเลยครับ

รอพี่ๆมาต่อครับ

Comment

รวบรวมไว้รอ mx6201 ทีเดียวเลยดีกว่า
      หรือไม่ก็เก็บอีกนิดถอย SB0460 มือสองดีกว่านะคับ

Comment

Originally posted by kroeksit View Post
        Soundcard ก่อนเลยครับ

รอพี่ๆมาต่อครับ
        ขอบคุณครับ ในช่วงไม่กี่เดือนมานี่ผมหาเสียงที่ใช่สำหรับผมไม่ได้เลย หลังจากเอา A500L ให้แฟนใช้แล้วก็มา X3 ไปEnzo600 ไป A600ii ไป Enzo600 อีก แล้วก็กลับมา X3 อีกแล้ว(ฮา) อยากให้มันจบๆไปจังเลย อิๆ

Comment

ยุหน่อย ถ้าชอบอยู่แล้วอยากจูนนิดหน่อยจับct4670โม

Comment

Originally posted by i-[BuFF] View Post
            รวบรวมไว้รอ mx6201 ทีเดียวเลยดีกว่า
            หรือไม่ก็เก็บอีกนิดถอย SB0460 มือสองดีกว่านะคับ
            SB0460 มือสองประมาณเท่าไหร่เหรอครับ แล้วแนวเสียงนี่เป็นยังไงครับ

Comment

1800-2200 แต่หายากจริงๆ ของดีไม่ค่อยมีใครปล่อย แนวเสียงลองดูรีวิวเก่าๆในนี้แหละคับ

http://www.overclockzone.com/forums/...ad.php/1027580
              Last edited by i-[BuFF]; 20 Apr 2011, 20:08:02.

Comment

Originally posted by elis View Post
                ขอบคุณครับ ในช่วงไม่กี่เดือนมานี่ผมหาเสียงที่ใช่สำหรับผมไม่ได้เลย หลังจากเอา A500L ให้แฟนใช้แล้วก็มา X3 ไปEnzo600 ไป A600ii ไป Enzo600 อีก แล้วก็กลับมา X3 อีกแล้ว(ฮา) อยากให้มันจบๆไปจังเลย อิๆ
                A600II นี่แนวผมเลย เล่นมา 2 ตัว เอง

SAAG 10s, Enzo 500

Comment

แอบไปขายของหลังไมค์...

Comment

Originally posted by ManiacMaew View Post
                    ยุหน่อย ถ้าชอบอยู่แล้วอยากจูนนิดหน่อยจับct4670โม
                    พอดีผมไม่ค่อยมีความรู้ด้านนี้เลยครับ แหะๆ

Comment

รอMX6201 ต่อไป^_^ โมยังไงผมว่าx3 ก็ให้เสียงที่ต้องการไม่ได้หรอก

ผมว่าsat X3 คุณภาพ มันไม่ดี มีดีตรงซัพเสียงหนักๆนั่นแหละ

เอาลำโพงให้มันจบ ค่อยมาเล่นซาวดีกว่า

Comment

Originally posted by tiger X-fi View Post
                        แอบไปขายของหลังไมค์...
                        ชักเริ่มสนใจแล้วสิ อิๆ เพราะที่ใช้อยู่เบสมันครางๆ บวมๆ ไปนิดน่ะครับ พอดีผมชอบเสียงกระเดื่องครับ

Comment

Originally posted by elis View Post
                          ชักเริ่มสนใจแล้วสิ อิๆ เพราะที่ใช้อยู่เบสมันครางๆ บวมๆ ไปนิดน่ะครับ พอดีผมชอบเสียงกระเดื่องครับ
                          พี่เสือเขาขายอะไรครับเนี่ย 555+

Comment

เปลี่ยนสายลำโพง

Comment

Originally posted by Sumomo View Post
                              รอMX6201 ต่อไป^_^ โมยังไงผมว่าx3 ก็ให้เสียงที่ต้องการไม่ได้หรอก

ผมว่าsat X3 คุณภาพ มันไม่ดี มีดีตรงซัพเสียงหนักๆนั่นแหละ

เอาลำโพงให้มันจบ ค่อยมาเล่นซาวดีกว่า
                              ขอบคุณครับพอดีก็อยากเก็บเงินต่อครับ แต่ก็คงอีกค่อนข้างนานเลยว่าจะหาอะไรมาทำให้เสียงมันดีขึ้นหน่อยระหว่างรอครับ

Comment

Working...
                              X